Nội quy chuyên mục: Hướng dẫn cài server web game, game server offline, Mu offline , võ lâm truyền kỳ offline , tru tiên offline, webgame, game private, kiem the offline, vo lam offline, gunny offline
By haiduongxanh_2012_timban
Lưu ý : Server chạy 2 máy ảo ( 1 máy ảo Server Virtual Box và 1 máy ảo Data Vmware)
- Chỉnh RAM máy ảo CentOS lên 2GB để chạy server không lỗi
Cấu hình yêu cầu
Chip 2Ghz*2
Ram 4GB
Download

CabalData : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hay Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hay Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Centos : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hay Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Client : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Patch : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Pass giải nén : tuan565

>>>>Vào game bằng start-cabal.bat
Video hướng dẫn : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
CabalGMTool : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

VirtualBox :Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Cách cài : Chạy rồi cứ next next . Đến đoạn nó yêu cầu cài card mạng thì cứ càilà dc .

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By bongtuyettrang_97
By hoanghon_maudo85
#588348 là mình cài 1 phản mềm trên windows của mình...xog vào phần mêm đó có thêm 1 windows chạy chương trình nửa ở trong phần mềm đó gọi là máy ảo....ví dụ như VMware đấy bạn

<-- Bổ sung bài viết -->bây giờ tui đã chơi đến lv 100 nhưng vẫn không thấy lỗi gì
By oanh12ls
#588349 là mình cài 1 phản mềm trên windows của mình...xog vào phần mêm đó có thêm 1 windows chạy chương trình nửa ở trong phần mềm đó gọi là máy ảo....ví dụ như VMware đấy bạn

<-- Bổ sung bài viết -->bây giờ tui đã chơi đến lv 100 nhưng vẫn không thấy lỗi gì
By sinhradeiu119
#588352 rảnh post nốt hộ ta mấy game kia hay lập topic tổng hợp y hệt bên kia đi . giờ bận quá toàn đi học cả ngày không quản lí dc nhiều chỗ . 1 topic bên kia đủ nản rồi
By thangtaulai_deptrai
#588353 rảnh post nốt hộ ta mấy game kia hay lập topic tổng hợp y hệt bên kia đi . giờ bận quá toàn đi học cả ngày không quản lí dc nhiều chỗ . 1 topic bên kia đủ nản rồi
By luudieuha
#588354 hjhj...để tui làm hộ cho....tui coppy bài tui tưỡng chú ném gạch tui chứ
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary