Sydney

Autodesk® 3ds Max® software is a powerful, integrated 3D modeling, animation, and rendering application. Its easy-to-learn environment enables artists to quickly ramp up for production. 3ds Max is used by film and video artists, game developers, multimedia designers (print and web), design visualization professionals, and 3D enthusiasts to achieve stunning results in less time. 3ds Max is the leader in 3D animation for game development, design visualization, visual effects, and education.

Tạo phong phú và phức tạp thiết kế.
Tạo nhân vật thực tế cho một trò chơi bán chạy nhất.
Mang lại hiệu ứng 3D lên màn hình lớn.
Autodesk® 3ds Max ® 2008 mô hình 3D, hoạt hình, vẽ và phần mềm giúp các chuyên gia thiết kế trực quan, phát triển game, và các hiệu ứng thị giác nghệ sĩ tối đa hóa năng suất của họ bằng cách tinh giản quá trình làm việc với các cảnh phức tạp.

Xem và Xử lý lớn, phức Scenes

Phần mềm 3ds Max 2008 cung cấp công nghệ khung nhìn mới và tối ưu hóa cho trong bao la cải thiện tương tác của các cảnh phim lớn, phức tạp nhất.
Các nhiệm vụ chung và các hoạt động lựa chọn, ấn định vật liệu, nhóm, sao chép, và nhiều 3ds-được hơn bây giờ nhanh hơn đáng kể, làm cho Max 2008 phiên bản tinh gọn nhất của phần mềm bao giờ hết.
Plus, một Scene Explorer mới làm cho quản lý các cảnh lớn và tương tác với hàng trăm hay thậm chí hàng ngàn đối tượng trực quan-xa hơn.

Xem lại Rendering

Sản xuất hình ảnh hình ảnh thực tuyệt đẹp, nhanh hơn.
Với việc phát hành của 3ds Max 2008, Autodesk ra mắt Review.
Bộ công cụ mới mạnh mẽ này hỗ trợ công việc dựng hình lặp đi lặp lại bằng cách cung cấp xem trước tương tác của bóng tối, 3ds Max sun / sky môi trường, và ray ® tâm thần lập vật liệu kiến ​​trúc và Thiết kế.
Dựa trên công nghệ game mới nhất, Review cho bạn các thông tin phản hồi trực quan ngay khi bạn cần lặp nhanh chóng.

Hỗ trợ cho Complex Pipelines và Workflows

Nhanh chóng mở rộng 3ds Max hay sắp xếp công việc đa ứng dụng.
Các MAXScript ProEditor mới cung cấp cho bạn với một giao diện trực quan để làm việc với MAXScript rằng sẽ sắp xếp các công việc kịch bản, làm cho nó dễ dàng hơn để tác giả kịch bản tự động và tùy biến 3ds Max.
Sâu hỗ trợ cho các định dạng tập tin DWG ™ và FBX® kết quả trong nhập khẩu nhanh hơn, chính xác hơn về dữ liệu từ ứng dụng phổ biến khác;
cộng, chức năng mới tạo điều kiện làm việc với dữ liệu nhập khẩu này.

Artist-Friendly Modeling

Thưởng thức một mô hình kinh nghiệm thực đơn ít phụ thuộc.
3ds Max 2008 cung cấp cho bạn một tinh gọn hơn, nghệ sĩ thân thiện mô hình quy trình làm việc thông qua một bộ sưu tập của tay-on tùy chọn mô hình giao diện người dùng, cho phép bạn tập trung hơn vào quá trình sáng tạo.

Đạt được kết quả tuyệt vời trong thời gian ít với phần mềm Autodesk® 3ds Max ®.
3ds Max 2008 cải thiện đáng kể hiệu suất của bạn bằng cách tinh giản quá trình làm việc với các cảnh phức tạp.
Điều này đạt được thông qua các cải tiến trong hiệu suất đáng kể các lĩnh vực như giao dịch của viewport, tương tác chuyển đổi, chuyển nhượng, như vật liệu cũng như thông qua việc bổ sung, giao diện người dùng và quản lý cảnh các chức năng mới nghệ sĩ thân thiện.
Phiên bản này cũng đánh dấu sự ra mắt của Review, một công cụ mang tính tương tác xem trước của bóng tối, 3ds Max sun / hệ thống bầu trời, và các thiết lập vật liệu kiến ​​trúc và Thiết kế.

Ngoài ra, 3ds Max 2008 cung cấp tăng cường hỗ trợ cho đường ống phức tạp và công việc-một mới, tích hợp MAXScript ProEditor làm cho mở rộng và tùy biến 3ds Max dễ dàng hơn hơn bao giờ hết.
Plus, tăng cường tập tin DWG ™-liên kết và hỗ trợ tăng cường khả năng tương tác dữ liệu với các ứng dụng như AutoCAD 2008, AutoCAD Architecture 2008, và Revit® Architecture 2008 sản phẩm phần mềm.
Cuối cùng, việc phát hành chứa nhiều cải tiến động vật hai chân, kể cả cách thức mới để tạo lớp nhân vật chuyển động và xuất khẩu nó vào công cụ trò chơi, cũng như các công cụ cho các họa cấp độ mới về sự linh hoạt liên quan đến giàn khoan động vật hai chân của họ.

File Size:180MB
Mới update
Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

Tải về rồi đổi đuôi .bin thành .rar giải nén nhé
Xem thêm
Portable Blender 2.49a - Phần mềm đồ họa 3D miễn phí
Autodesk 3ds Max 2010 (Portable)

Gall

Portable 3DS Max 2008

Hic, bác chuyển sang link mediafire dùm em cái. Dính phải rapid mí lị mega là bótay.com rồi.

Karney

Portable 3DS Max 2008

Đã bổ sung thêm link.
Download:

MediaFire:

Pass:

Lucy_Duong

Portable 3DS Max 2008

down xong giải nén ra sau đó chạy thì nó thông báo lỗi! bạn xem lại hộ mình cái!

Portable 3DS Max 2008

Mình vừa tìm được trên mạng mấy link media fire, đã thử ok share luôn cho mọi người!

Edric

Portable 3DS Max 2008

minh tim max8 mai không bit dow ve cai co tot không nua??

jbhoan82

Portable 3DS Max 2008

tam thời cư thank cai đã ( k biết có ok k?)

---------- Bài viết đã được nhập tự động bởi hệ thống ----------

tam thời cư thank mr. thanhtungrb cai đã ( k biết có ok k?)

anhyu91

Re: Portable 3DS Max 2008

gởi ad !

sao mình tải link media bị chết hết rồi chủ thớt ơi !
nhờ thớt cập nhập link Portable 3DS Max 2008 media mới dùm em !

Thank bác:duel:

tctuvan

Re: Portable 3DS Max 2008

Trích dẫn từ anhyu91:
gởi ad !

sao mình tải link media bị chết hết rồi chủ thớt ơi !
nhờ thớt cập nhập link Portable 3DS Max 2008 media mới dùm em !

Thank bác:duel:

Link mới update, mời bạn xem lại trang 1 để tải nhé

anhyu91

Thank ad !
mình tải về khi giải nén báo lỗi rồi chủ thớt ơi @!
giúp mình sữa lỗi nha ..... mở không được

tctuvan

Trích dẫn từ anhyu91:
Thank ad !

Bạn đã đổi tên file thành MAX 2008.rar giải nén chưa? Kiểm tra lại xem có đúng 171mb không nhé, không đúng là down thiếu rồi.

anhyu91

:blackeye:
Trích dẫn từ tctuvan:
Trích dẫn từ anhyu91:
Thank ad !

Bạn đã đổi tên file thành MAX 2008.rar giải nén chưa? Kiểm tra lại xem có đúng 171mb không nhé, không đúng là down thiếu rồi.

:clapping: mình có đổi rồi ad !
ad xem lại có bị lỗi không mình dow 171 mb và chuyển đuôi rar rồi luôn nha ad !

khi giải nén ra mình mở lên nó báo lỗi không vào dc , ad xem lại giùm nha !

:blackeye:
' C:/program files / autodesk/3dsmax2008 / 3dsmax.exe ."

hôm qua mạng rớt mình không Phần mềm trả lời kịp ,

ad thông cảm nhen !

Các chủ đề có liên quan khác