Chân thành đa ta các bạn bớt 10s vàng ngọc vào đọc top này

Em muốn tìm PORTABLE Corel Video Studio ver 6 trở lên. bác nào biết tặng em cái link ngon. em bới cả internet rồi mà không có. Thank các bác

Rennie

bác ơi link die lâu rồi

Đây:
---------------------------------

Làm gì đến mức đấy. Bạn thích làm bằng NSIS hay Ảo hoá? Nsis hơn bác ạ. Mà nói chúng là có portabel xài là tốt rồi chứ em chả quan trọng. tks bác

=============================

Lại còn đòi cả portable nữa @@ tại em k phải lúc nào cũng vác laptop đi được mà bác. vác được thì em cần gi portable.

namha_11a1

Căn bản là do nặng thôi chứ cũng chẳng khó đâu. Hơn 1G, mạng chậm nên cũng lười tải về, sao b không tự làm bằng thinapp ấy, đỡ lo virus với các kiểu

hb_5658

Căn bản là do nặng thôi chứ cũng chẳng khó đâu. Hơn 1G, mạng chậm nên cũng lười tải về, sao b không tự làm bằng thinapp ấy, đỡ lo virus với các kiểu mình k biết làm ấy. hự

my_love9925

mình k biết làm ấy. hự Làm ảo hoá là dễ lắm rồi b ạ. Vậy b vướng mắc ở chỗ nào, mình sẽ giúp!

Trước m có học làm bằng winrar nhưng mấy phần mềm đơn gian còn chả làm được huống chi cái corel này. hì. tks bạn đã quan tâm. còn bảo mình làm cái này thì...hic

Làm ảo hoá là dễ lắm rồi b ạ. Vậy b vướng mắc ở chỗ nào, mình sẽ giúp!

Trước m có học làm bằng winrar nhưng mấy phần mềm đơn gian còn chả làm được huống chi cái corel này. hì. tks bạn đã quan tâm. còn bảo mình làm cái này thì...hic không biết b đã thử chưa nhưng nếu vậy thì chắc b không có duyên với portable nhỉ.

Obrien

bản setup 32bit và 64bit soft này đến 800MB, nếu cài ra nữa thì khá là nặng.

Hồi xưa nó có bài làm Portable bằng Winrar lúc ấy làm theo thấy cũng đơn giản, nhưng dùng Thin thì dễ hơn nhiều.

bạn tính đưa vào USB hay sao? Nếu không có USB thì down về lâu lắm.

Các chủ đề có liên quan khác