tidus_ndk

[video]https://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=L_AerCVhoTM[/MEDIA]

Chắc chẳng ai quên được cảm giác vui sướng lúc nhỏ khi được chơi nấm rơm, bắn rùi, contra, ăn chuối... và vô số trò khác trên máy điện tử 4 nút

Đơn giản, thoải mái, và vui vẻ... là những gì chúng ta đã đánh mất khi lao vào các trò chơi luyện lever trên máy tính

các bạn có muốn ôn lại kỹ niệm xưa không? có muốn chơi lại những trò trẻ con đó không?

Mình cho các bạn 1 bộ sưu tập 1000 trò chơi kèm với chương trình giúp chơi được trên máy tính, chỉ cần tải về, mở lên, chọn trò chơi và thưởng thức

Tải về tại đây

Topic mới update: Tổng hợp game NES đình đám một thời

SU_NGUYEN

chơi bằng các phím sau:

4 phím mũi tên

enter

shift

a, s, z, x

và các bạn có thể chỉnh lại

mankichi84

cái này cho vào bộ sưu tập đồ cổ của mình hợp lắm

của mình toàn có dos với nc,...

quang_gio

vậy là cậu chưa tải cái của tui về coi thử ah, chỉ 1 file, mở lên sẽ được chọn 1000 nes rom trò chơi

bibi_star_456

vậy là cậu chưa tải cái của tui về coi thử ah, chỉ 1 file, mở lên sẽ được chọn 1000 nes rom trò chơi e biết cái đấy rồi mà a , trước e cũng có kéo mấy bộ đấy hết rồi chứ ạ

56 in 1, 60 in 1, 100 in 1, 1000 in 1,... e là fan cuồng giả lập: Nes, Snes, Sega, PS 1 đó chứ a

ở trên là e đang khoe cái bộ 16000 game Nes của wordpress.com đấy chứ ạ

kt_kute_kt

e biết cái đấy rồi mà a , trước e cũng có kéo mấy bộ đấy hết rồi chứ ạ

56 in 1, 60 in 1, 100 in 1, 1000 in 1,... e là fan cuồng giả lập: Nes, Snes, Sega, PS 1 đó chứ a

ở trên là e đang khoe cái bộ 16000 game Nes của wordpress.com đấy chứ ạ OK ĐỂ TUI THỬ

chúng ta may mắn vì được biết game nes, chứ tụi nhò bây giờ vừa chào đời đã chơi game online, đánh mất tuổi thơ

Dannie

OK ĐỂ TUI THỬ

chúng ta may mắn vì được biết game nes, chứ tụi nhò bây giờ vừa chào đời đã chơi game online, đánh mất tuổi thơ biết đâu 15-20 năm nữa, các bạn trẻ bây giờ lại đang ngồi hồi tưởng lại về "tuổi thơ game online" của mình đó chứ a

nhưng quả nhiên đời sống của ae chúng ta hồi đó: cả bọn, cả xóm vây quanh 1 cái máy Nes ... mãi mới đến thời có điện tử 300 trò đầu đĩa , thật sự thì cứ phải quý hiếm mới biết trân trọng và có giá trị a nhỉ

may bac vao cai nay wed nay tai ve hon 10k game : nho tai torentz truoc con tai emulator thi cac bac tu xu nhe

khi tai xong no co may cai part may bac cu giai nen ra

rui down emlator ve choi la xong

minh gioi thiu cai nay cai emulator de choi nhat la trochoiviet nes nha

nho bam nut thank

Các chủ đề có liên quan khác