Delrico

Như em đã viết trong topic

CollageIt Pro tự động tạo bộ sưu tập ảnh cho bạn chỉ với vài cú nhấp chuột, số ảnh cho phép sử dụng lên đến 200 ảnh. Làm thế nào cho đẹp, với CollageIt Pro, đó không còn là vấn đề nữa, phần mềm được thiết kế để giúp bạn tạo bộ sưu tập nghệ thuật trong giây lát. Không còn là vấn đề khi bạn cần lưu niệm một kỳ nghỉ, lễ cưới, tiệc sinh nhật, hay một chuyến đi đặc biệt, bạn sẽ có một bộ sưu tập để kỷ niệm tuyệt vời nhất khi dùng CollageIt Pro. Với những mẫu sưu tập được thiết kế sẵn, bạn có thể sử dụng CollageIt Pro một cách linh hoạt.

Khi bạn dùng CollageIt Pro, bạn có thể tùy chỉnh toàn bộ phần mềm, bảo đảm bộ sưu tập được tạo ra sẽ vừa ý bạn. Kích thước trang, lượng ảnh, tỷ lệ, xoay ảnh, và nhiều nữa. Cắt ảnh để nổi bật những vùng bạn muốn. Hình nền, khung ảnh, và hiệu ứng bóng đổ. Khi bạn hoàn thành, bạn có thể lưu bộ sưu tập dưới các định dạng như JPEG, PNG, PDF, PSD, và một số định dạng khác! Bạn cũng có thể gửi bộ sưu tập cho bạn bè và gia đình qua email, hay đăng nó lên Flickr và Facebook!

Chức năng:
Tự động tạo bộ sưu tập từ ảnh trong máy tính với vài nhấp chuộtThao tác nhanh với những mẫu thiết kế sẵnLên đến 200 ảnh cho mỗi bộ sưu tậpThiết lập đa dạngLưu bộ sưu tập của bạn dưới nhiều định dạngChia sẻ bộ sưu tập của bạn qua email hay mạng xã hội

Em làm bản portable để mấy bác nào cần và chậm chân thì tải về dùng
https://www.kleii.com//f/50553e1047700a3018005da8 Em vừa làm 1 hình

tnn10

hồi kỳ nó có free bộ back to school gì đấy bác có dơn hơm,có có mớ khung hình với backgroun khá đẹp không biết kiếm ở đâu đây

Các chủ đề có liên quan khác