gloom_king

ABBYY FineReader 11
ABBYY FineReader là phần mềm OCR thông minh có thể chuyển đổi tài liệu giấy, ảnh số và các tập tin PDF sang văn bản điện tử ở định dạng có thể soản thảo và tìm kiếm được. ABBYY FineReader thế hệ mới nhất (phiên bản 11) là thế hệ đầu tiên hỗ trợ nhận dạng tiếng Việt. Không chỉ nhận dạng tiếng Việt với độ chính xác lên tới 99%, ABBYY FineReader 11 còn có khả năng giữ nguyên định dạng và dàn trang của tài liệu gốc tốt hơn bao giờ hết. Bạn chỉ cần quét hay chụp hình văn bản rồi để ABBYY FineReader làm nốt phần còn lại. Chỉ trong chốc lát là bạn sẽ có trong tay văn bản số ở định dạng có thể soạn thảo được ! Trực quan, nhanh chóng và mạnh mẽ, ABBYY FineReader 11 giúp các cá nhân và doanh nghiệp tiết kiệm thời gian và đạt hiệu quả công việc cao hơn.

KINH NGHIỆM

mình đã chia sẽ cho rất nhiều bạn sinh viên làm đồ án, bài tập... từ lúc lập bài này, nên tổng kết

thực tế là pdf, hình tải về, hình chụp, hình scan ... nó đều chuyển được thành văn bản, chuyển được cả Tiếng Việt không bị lỗi dấu

tốc độ chuyển phụ thuộc vào máy mạnh hay yếu

độ chính xác phụ thuộc vào nguồn dữ liệu

=> vì vậy nếu tìm hình trên mạng thì tìm hình độ phân giải cao, rõ nét, còn chụp hình thì xài máy ảnh hay mượn điện thoại chụp ngon nhé, rồi làm trên máy nào mạnh 1 tí

DOWNLOAD [tương thích all win: xp vista win7

fbreader

or

nếu là file 001 002 thì dùng hjsplit nối lại

nếu là file nén rar zip thì giải nén

nếu là file có đuôi lạ, đuôi ttn chẳn hạn, thì đổi lại thành đuôi exe

hiện tại soft này bị kiểm tra khá kỹ, nếu link die thì mail cho mình

sweet_love_nna

Thank bạn nhiều. Cho mình hỏi vì sao ở cửa sổ bên phải không hiện tài liệu chỉnh sửa và muốn cài tiếng việt làm thế nào

Freddy

Thanks bạn, phần mềm này rất hữu ích cho dân văn phòng đó

mình down về vọc thử xem sao

may_bee

Thank bạn rất nhiều, mình đang down. trước đây toàn gặp bản tiếng Nga, không biết đâu mà lần

Các chủ đề có liên quan khác