Kermit

Techsmith Snagit là phần mềm chụp ảnh màn hình tốt nhất mà bạn từng có. Sử dụng Techsmith Snagit bạn có thể chọn chụp bất cứ thứ gì trên màn hình, sau đó dễ dàng thêm chữ, các mũi tên, hay các hiệu ứng và lưu ảnh chụp vào một tập tin hay chia sẻ nó ngay lập tức bằng e-mail hay IM. Chụp và chia sẻ một bài viết, hình ảnh, hay trang web trực tiếp từ màn hình hay chụp và chia sẻ bất cứ phần nào của bất kỳ ứng dụng nào đang hoạt động trên PC của bạn. Tự động lưu vào một trong 23 định dạng file hay gửi tới máy in, e-mail hay vào clipboard.

Sử dụng công cụ Built-in Techsmith Snagit Editor để chỉnh sửa, chú thích và nâng cao chất lượng hình ảnh và trình duyệt Catalog Browser để tổ chức các file của bạn. Tăng năng suất làm việc khi tạo các thuyết trình và tài liệu mang phong cách chuyên nghiệp và hoàn mỹ. Với những chức năng mạnh mẽ mới cho phép chỉnh sửa các đối tượng được tạo từ trước, chụp các liên kết nhúng và thêm các tương tác vào các bức ảnh, Techsmith Snagit 11 dễ dùng hơn bao giờ hết khi chụp, chỉnh sửa và chia sẻ bất cứ thứ gì trên màn hình của bạn.

Link download mới update:
Portable Snagit

nhim_yumi

[Portable] Techsmith Snagit v11.2.1.72 - Phần mềm chụp và quay phim màn hình hàng đầu

link fshare die rồi bác ơi

vietnam_group

[Portable] Techsmith Snagit v11.2.1.72 - Phần mềm chụp và quay phim màn hình hàng đầu

link fshare die rồi bác ơi edit cho bạn rồi nhé

tony_tony_phq

Quá tuyệt. tks bác...

thuylinh19803

Thank bạn nhiều lắm!

xu_kid_94

fshare lại die nữa rùi, úp lại dùm nha, thank bro

crazydeath_137

pass đâu bạn ơi?

helen_bui_1987

dùng của windows cho nó lành.

Các chủ đề có liên quan khác