angel15vn

Hiện nay đa số Link Mediafire của các bạn Post đề Die hết, Mình kiếm mãi mà chẳng có cái Link nào sống. Kiếm mãi được cái Link Mediafire còn sống sót nên Post lên cho bạn nào cần.

Đây là bản proshow kiểu Portable. Tức là bản chỉ cần download về, rồi chạy là xong.

Không cần cài đặt, hay Cr-ack gì cả!

Proshow Gold 5.0.3206 Portable

Proshow Producer 5.0.3206 Portable

P/S: Copy và Paste vào trình duyệt nhé.

Nguồn: tatmobile.net

Proshow Gold 5.0.3206 Portable sao mình tải về giải nén ra chạy thì báo lỗi bạn kiểm tra lại giúp mình xem đúng không nhé !! Mình chạy windows 8

Die link r bạn ơi...block file r Mình vừa Check lại Link. Vẫn tốt bạn nhé. Bạn Copy Paste vào Trình Duyệt.

Proshow Gold 5.0.3206 Portable sao mình tải về giải nén ra chạy thì báo lỗi bạn kiểm tra lại giúp mình xem đúng không nhé !! Mình chạy windows 8

Windows 8 một số Portable không chạy được bạn à.

bạn protable kĩ không đấy

mình mún bản protable fai chạy ngon là 1, nhẹ là 2 ( nghĩa là trong lúc protable có xóa những file thừa ^^ )

Gilley

bạn protable kĩ không đấy

mình mún bản protable fai chạy ngon là 1, nhẹ là 2 ( nghĩa là trong lúc protable có xóa những file thừa ^^ ) Mình Test rồi. Banr này chạy nhẹ mà mượt lắm bạn.

nhocso_94

Thank nhiều Thank nhiều, tải về dùng thử..hihi Không có gì. Chúc hai bạn tạo được nhiều Album đẹp nhé.

sao mình down về , lúc mở lên thì ok , nhưng khi mở lại thì nó tắt mất , không tài nào mở lại được nhỉ

Các chủ đề có liên quan khác