hoahongtim108

đi lang thang tìm phần mềm nè về nghịch nhưng mà trên vn.zoom chưa có bản portable 7.0 nào cả nên tải lên cho mọi người ai thích dùng thì down về nghịch

không cần giới thiệu nhiều nữa nak. chức năng,... về nó các bạn tự tìm trên mạng nhé

link nè down max speed nhé, chia sẻ bằng google drive, không có acc vip mediafile nên không up lên ý được

down cái nè về không bị cài những ứng dụng bên thứ 3 như lúc đầu mình cài để down đâu, ai dùng test virut nữa nak. mình dùng trên máy mình thì không thấy báo gì cả.

haiz thức đến 2h sáng nên các bạn thank em phát cho vui nak.( không thank thì cũng chẳng sao. vì chắc không có ích )

vu_thu_tphd

khác gì với bản thường ? bạn có thể tham khảo ở đây:

trích "Google Earth Pro cung cấp gói chức năng nâng cao dành riêng cho công việc kinh doanh chuyên nghiệp. Công cụ Trình làm phim được tích hợp sẵn cho phép các công ty Năng lượng & tiện ích giới thiệu thông tin vị trí đến các khách hàng tiềm năng, Lớp ảnh có độ phân giải cao đơn giản hóa các bản vẽ địa điểm dành cho các hãng Kỹ thuật và vẽ bản đồ trong khi Lớp dữ liệu nhân khẩu học cho phép các tổ chức Bất động sản xác định thị trường mục tiêu kế tiếp của họ. Google Earth Pro có sẵn để mua qua Cửa hàng trực tuyến."
thks, buồn buồn lôi ra vọc x.x mình cũng thế rảnh rỗi không có gì làm đi xem đường ở Mỹ (tại ở Việt Nam không có hình ảnh 3d)

Các chủ đề có liên quan khác