Jayronn

Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: Tính GDP của khu vực I theo phương pháp sản xuất thời kỳ 1999-2002
KILOBOOKS.COM
LuËn v¨n tèt nghiÖp 
         NguyÔn Kim Thoa  - Thèng kª  41A 
Tr−êng ®¹i häc kinh tÕ quèc d©n 

Ngoaøi  phaàn  môû  ñaàu  vaø  keát  luaän,  luaän  vaên  toát  nghieäp  cuûa  em  goàm  3 
chöông: 
Chöông I: Nhöõng vaán ñeà lyù luaän chung veà SNA vaø GDP. Chöông II: Tính GDP quyù cuûa khu vöïc 1 (noâng – laâm – thuyû saûn) theo 
phöông phaùp saûn xuaát. 
Chöông  III:  Vaän  duïng  phöông  phaùp  saûn  xuaát  tính  GDP  quyù  ñeå  tính 
GDP quyù khu vöïc 1 thôøi kyø 1999 - 2002 
Do haïn cheá veà maët kieán thöùc, ñoàng thôøi do thôøi gian thöïc taäp ôû Vuï heä 
thoáng taøi khoaûn quoác gia – Toång cuïc Thoáng keâ khoâng nhieàu, neân luaän vaên toát nghieäp cuûa em seõ khoâng traùnh khoûi thieáu soùt. Em mong caùc thaày coâ giaùo goùp yù vaø boå sung ñeå luaän vaên toát nghieäp cuûa em ñöôïc toát hôn. 
Em xin chaân thaønh caûm ôn caùc thaày coâ giaùo trong Khoa Thoáng keâ vaø ñaëc 
bieät laø thaày giaùo Buøi Huy Thaûo ñaõ taän tình höôùng daãn vaø giuùp ñôõ em hoaøn thaønh toát luaän vaên toát nghieäp naøy. 
 Qua ñaây, em cuõng xin göûi lôøi caûm ôn saâu saéc tôùi caùc coâ chuù trong Vuï heä 
thoáng  Taøi  khoaûn  Quoác  gia  -  Toång  cuïc  Thoáng  keâ  vaø  ñaëc  bieät  laø  coâ  Hoaøng Phöông Taàn ñaõ taïo ñieàu kieän thuaän lôïi, giuùp ñôõ em veà maêït thöïc tieãn vaø cung caáp nhöõng taøi lieäu quan troïng laøm cô sôû ñeå em nghieân cöùu vaø hoaøn thaønh ñeà taøi toát nghieäp cuûa mình. 

http://kilobooks.com
THÖ VIEÄN ÑIEÄN TÖÛ TRÖÏC TUYEÁN
Khu vực I là 1 trong 3 khu vực kinh tế trọng yếu của đất nước ta, chiếm vị trí quan trọng hàng đầu trong việc cung cấp lương thực thực phẩm cho đời sống các tần
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác