Constantine

Mách bạn cách dễ dàng

Rất đơn giản, bạn qua phòng tập thể hình, câu lạc bộ hồ Thành Công, hỏi anh Tùng huấn luyện viên. Nhờ anh mua giúp cho sữa dành cho người tập thể hình, giá khoảng 1.400.000đ cho hộp 2.4kg mỗi ngày uống 2 cốc sáng và chiều tương đương 12 cốc sữa tươi mỗi ngày, uống trong 1 tháng, nếu bạn kết hợp thêm 1 lọ protein tổng hợp giá 500ngàn được 330 viên, mỗi ngày uống 4 viên tương đương 2kg thịt bò. Đây là sản phẩm của Mỹ mà các vận động viên như Lý Đức, Phạm Văn Mách sử dụng liên tục trong 3 tháng trước khi đi thi đấu cũng như các nhà du hành trên vũ trụ sử dụng, họ không thể ăn uống như chúng ta ở dưới đất được.

Nếu được kết hợp với tập thể hình mỗi ngày 1-2 tiếng 1 cách khoa học như ăn thêm thức ăn không mỡ, nhiều tinh bột, thịt cá và ngủ nghỉ đúng giờ thì tui dám chắc trong 3 tháng đầu tiên bạn tăng it nhất từ 10-15kg đấy. Hãy nghe lời tui bởi tui cũng từng giống bạn.

( vu manh cuong )

trslan_pn

Bạn gầy có thể do nhiều nguyên nhân

Hệ tiêu hoá của bạn không tốt. không hấp thụ được thức ăn, bạn nên bổ sung men tiêu hoá. - do chế độ sinh hoạt của bạn có vấn đề: ngủ ít, uống cà fê nhiều , ít vận động... -có thể do chế độ ăn uống của bạn không tốt, hay thiếu khoa học, bạn nên ăn uống đầy đủ, tránh bỏ bữa, đặc biệt, nếu muốn tăng cân nhanh, thi bạn nên ăn các sản phẩm có nhiều đạm, mỡ (ưu tiên mỡ thực vật, mỡ cá), tăng cường ăn khuya, trước khi ngủ, bạn có thể làm một ổ bánh mỳ và một ly sữa chẳng hạn, (nên nhớ 30 phút sau mới đi ngủ nhé) ngoài ra còn nhiều nguyên nhân khác nữa. bạn có thể đến bác sỹ để tư vấn chúc bạn thành công.

( lê quốc khánh )

Verel

Anh cũng từng quá gầy giống em

Sao em giống anh cách đây một năm thế. Anh cao 172 nhưng nặng chỉ như em thôi. Mọi người đều cho rằng anh bị bệnh gì nên không mập được thế là bực quá anh quyết tâm tăng cân bằng cánh: uống thuốc xổ giun sau đó mua sữa Mộc Châu về mổi ngày uống 3-5 gói và mỗi bữa ăn đều cố ăn gắng cho tức bụng thì thôi, thế là sau 3 tháng anh đã tăng được 5kg và đến bây giờ đã là 60kg rồi đó. Thực sự bây giờ anh không muốn tăng cân nữa. Anh chỉ uống sữa khoảng 3 tháng đầu thôi thấy tăng cân và ăn được thế là thôi. Chúc em thành công !

( Nguyễn Văn Mận )

Luk

Tập thể hình nhẹ 45 phút mỗi ngày

Chào bạn Trần Mạnh Quyền.

Xin chia sẻ với bạn như sau: với chiều cao và cân nặng như bạn mô tả thì đúng là bạn gầy. Bạn có thể làm như sau để tăng cân và có khi hơn thế nữa, bạn sẽ có thân hình cân đối và vạm vỡ. Tuy nhiên cần kiên nhẫn, đó là tập thể hình. Bạn không cần tập nặng như những vận động viên thể hình chuẩn bị đi thi. Mỗi ngày bạn chỉ cần tập 45 phút, tập nhẹ nhàng. Khi đó bạn sẽ ăn, ngủ tốt và sẽ tăng cân như ý muốn mà không tốn nhiều chi phí cho các loại thuốc và sữa đắt tiền. Đặc biệt khi tập thể hình thì hãy nhớ ngủ đủ giấc bạn nhé. Chúc bạn sớm được như ý muốn.

( D BR )

dinhtai_nd_na37

Bí quyết tăng cân của tôi

Chào bạn Quyền,

Mình có vài kinh nghiệm có thể chia sẽ với bạn. Thời SV mình cũng gầy lắm 1m65 chỉ cân nặng có 40kg. bây giờ mình 64kg lận đó, được như vậy là nhờ bỏ thuốc lá, tự nấu ăn cho bản thân, không thức khuya và tập thể thao như đi jogging, tập tạ nhẹ và đặc biệt là giữ tinh thần thoải mái không bị stress. Nếu bạn có điều kiện thì nên uống thêm sữa béo dành cho người gầy...

chào thân!!!

( nhatmk )

trslan_pn

Ăn nhiều cơm

Theo tớ thì như thế là chuẩn đấy ( tại tớ cũng thế mà...).Thực ra gầy một tí cũng chăng sao miễn là mình khỏe mạnh là được rồi. Nếu bạn muốn lên cân thì hãy cố an nhiều cơm vào. Cứ cố mỗi bữa 5 bát cơm thì sẽ béo ngay thôi ( bí quyết trong quân đội đấy). Bên cạnh đó tích cực tập thể dục thể thao. Chúc bạn sẽ có một thân hình lí tưởng

( Nguyễn Tiến Đương )

hess_cross

Bạn cao 170 cm mà nặng có 47 kg thì gầy quá.

Muốn tăng cân hiệu quả thì bạn nên dùng sản phẩm MASSIVE WHEY GAINER được sản xuất theo công thức tăng cân tối ưu nhất hiện nay. Massive Whey Gainer là tổng hợp đạm cao cấp nguyên chất được tách ra từ sữa; giúp cho người gầy tăng cân, người ốm yếu tăng cường sức khoẻ.

Để xem chi tiết về sản phẩm, bạn có thể xem tại đây nhé http://vatgia.com/thucphamchotuonglai&module=product&view=detail&record_id=500807

Chúc bạn sớm tăng được cân và có thân hình như ý!Mời bạn ghé thăm: Công Ty CP Đa Phong Cách

vudangquangtung

Chao ban

neu ban muon tang can nhanh chong, hieu qua va anh toan minh co the giup ban

hang ngay ban nen an uong deu dan va co the nhieu hon binh thuong mot ti, tap luyen. va sau moi bua an ban nen su dung them 1 ly hon hop dinh duong Herbalife cua My san xuat minh tin chac rang neu ban su dung nhu vay trong vong 1 thang ban tang duoc 4-6 Kg. Minh da tung tang can nho phuong phap do, neu ban muon biet them chi tiet ban co the goi cho minh 0902546544 minh se giup ban

chuc ban som dat dc dieu ban mong muon

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Tôi cao 1m54 nặng 45kg hơi gầy nhưng bắp tay và vai thì quá to.có phương pháp nào làm cho nhỏ gọn nh Sức khỏe 0
N Mình gầy quá ai có phương pháp tăng cân nào hiệu quả thì giúp mình nha. thanks? Sức khỏe 3
A Phụ nữ quá gầy có nên mang thai? Nghệ thuật sống 1
D Nghiên cứu quá trình đô thị hóa ở thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ Khoa học Tự nhiên 0
D Quá trình đô thị hóa Quận 2 – Tp. Hồ Chí Minh và những tác động đối với kinh tế – xã hội Văn hóa, Xã hội 0
D Nghiên cứu tổng hợp pholthua lưỡng kim cấu trúc nano xốp làm chất xúc tác cho quá trình tách nước điện hóa tổng thể Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu xác định chế độ xử lý nhiệt, GA3 kết hợp phủ màng đến biến đổi chất lượng quả chanh trong quá trình bảo quản Nông Lâm Thủy sản 0
D Mô tả quá trình quản lý chất lượng và minh họa bằng bộ chuẩn đánh giá chất lượng cơ sở giáo dục Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu vai trò của Allicin tách từ tỏi Việt Nam trong quá trình điều hoà đáp ứng viêm thông qua thụ thể Dectin 1 Y dược 0
D Nghiên Cứu Đặc Điểm Của Quá Trình Khoáng Hóa Một Số Hợp Chất Hữu Cơ Họ Azo Trong Nước Thải Dệt Nhuộm Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác