myanh882006

Em 17 tuổi, đã quan hệ với bạn trai, 2 ngày nay e thấy đau bụng râm râm và buồn nôn.Cho hỏi em có bị gì ko?

bell_poupee

Bạn xem các triệu chứng khi mang thai ở đây nhé
http://eva.vn/index.php/news/detail/12/12894/10-dau-hieu-cho-thay-ban-da-co-bau.eva
Mình thấy cũng có buồn nôn và đau bụng ở vùng hông đấy
Muốn biết rõ ra sao bạn nên mua que thử thai về thử, mình nghĩ như thế sẽ biết được chính xác hơn đó
Không biết bạn quan hệ được mấy tháng rồi
Nên có biện pháp kịp thời không thì ...=.=

Rất có thể 1 mầm sống mới đang ở trong bụng em rồi. Ra hiệu thuốc tây mua ngay que thử thai đi nha. Biết càng sớm càng tốt còn "giải quyết hậu quả" kịp, không thì em sẽ được làm 1 bà mẹ trẻ đó !!

Alexis

Em không nói là quan hệ bao lâu, nếu em cảm thấy đau bụng dưới và ợ nóng cùng với 2 triệu chứng trên thì sorry, em đã dính

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Bài lập luật hình sự: Vũ K (37 tuổi) và Trần Kim H (41 tuổi) đã bàn bạc trước rất kỹ càng về việc ch Luận văn Luật 2
F Nhà thơ Đỗ Trung Quân có viết: “Quê hương là đường đi học”. Con đường đã gắn với tuổi thơ các em biế Văn học thiếu nhi 0
C Tôi nay đã 58 tuổi, bác sĩ chẩn đoán bị loãng xương và khuyên uống nhiều sữa. Nhưng tôi uống sữa thì Ẩm thực 1
S Tôi năm nay 25 tuổi,đã có gia đình và chưa có con.Thời gian qua do ở âm đạo có ra nhiều huyết trắng Sức khỏe 2
B Tôi là nam đã 19 tuổi nhưng giọng nói rất yếu và thanh giống giọng nữ. Tôi rất ngại khi nói chuyện Sức khỏe 1
C Xác định tuổi của thanh nhiên liệu đã được làm giàu bằng phương pháp phổ gamma Tài liệu chưa phân loại 0
M Năm nay em 20 tuổi em muốn hỏi xem mình đã mắc bệnh gì?cách diều trị ntn? Sức khỏe 0
C Năm nay tôi 17 tuổi cao 1m68 như vậy tôi đã cao chưa hay còn lùn? Sức khỏe 3
B Cho em hỏi là em đã 18 tuổi nhưng lớp da quy đầu không kéo xuống được, dương vật nhìn giống của trẻ Sức khỏe 5
O Tôi năm nay đã 38 tuổi,có nghề cơ khí kinh nghiệm nhiều năm.Xin hỏi tôi có thể đi xuất khẩu lao động Việc làm 3

Các chủ đề có liên quan khác