nhalamvuon

Tại sao Viêt Nam lại cấm buôn bán Sex toy? Trong khi tác dụng thì lại rất lớn!!!?

Nước mình còn cấm nhiều thứ vô lý khác chứ đâu chỉ chuyện này. Tuy vậy bạn cũng không phải bận tâm nhiều vì ở nước mình nhà nước cứ cấm mà nhân dân cứ làm. Đừng băn khoăn gì cả cứ việc mình mình làm miễn sao kín đáo một chút là được.

Bên nước ngoài năm 1992 họ còn có Video hướng dẫn để hạnh phúc hơn trong lính vực này mà mà. Các Sex toy này có mục đích là làm cho việc chăn gối thêm hấp dẫn lên thôi. http://diendanapple.vn/showthread.php?t=...

mailanng613

Kinh tế xuy thoái, đồ chơi Tàu chàn lan, dọc đường Lương Văn Can bán đầy hàng nhựa thứ phẩm rất độc hại, nếu bạn hỏi thì ng ta cũng có đấy nhưng thứ nhựa ấy tui hi vọng là không gây hại đến sức khoẻ. Có thể nó làm vui các cặp vợ chồng trẻ mới cưới nhưng giả định trường hợp con cái của họ cũng có sở hữu 1 thứ "đồ chơi" như thế bạn nghĩ sao???

Nhà nước ban hành cấm buôn bán sextoy không phải vì lạc hậu hay bảo thủ đâu. Nếu không cấm thì khác nào:

"nhà nhà chơi sextoy, người người dùng sex toy"

Có còn thấy thú vị nữa không khi cái sex toy đối với các bà vợ hoàn toàn có thể thay thế được các đức lang quân của mình?

"nhanh hơn, khỏe hơn, không nặng, không vướng, mang đi được, tiết kiệm sức lực, và nhất là...không biết chê bai ai cả" ^^

Cisco

Ko nên nhìn nhận một vấn đề một cách phiến diện. Cái j` cũng có mặt xấu mặt tốt bạn ah! Sex TOy bản thên nó không xấu,nhưng đúg là để các teen sở hữu nó như những bộ sưu tập búp bê hay siêu nhân thì thật quá tai hại. tui thấy vấn đề ở đây chính là "ko dùng cho người dưới 18 tuổi!" tui nghĩ nó là như thế! Nên nhà nc minh cũng đã liệt nó vào hạng mục là hàng cấm hay không đâu.. Đây nè: http://thugian.com.vn/news/189/2E06FE/Sex-toy-co-phai-la-hang-cam

tui thấy bên TQ họ có cả chợ kinh doanh mặt hàng này. Bên ấy còn lạc hậu hơn mình nhiều, nhưng sau cánh cửa phòng ngủ, văn hóa hay văn nghệ cũng chỉ là nghệ thuật yêu..miễn sao sung sướng, hp! Mà cái lợi của mỗi lần "lên đỉnh Vu Sơn" thì khoa học chứng minh nhiều năm nay rồi. NHiều người thấy Sex toy (bên TQ chúng tui gọi mỹ miều là "quân tư trang" ^^ hoàn toàn mang trong mình nó tính thời đại - nhân văn - nhân đạo!Mời bạn ghé thăm: Công Ty CP Thời Trang Và Mỹ Thuật Hợp Giang

Các chủ đề có liên quan khác