Bạn thân mến!

Những triệu chứng mà bạn đang gặp là hoàn toàn bình thường ở những người bị sốt xuất huyết.Dân gian thường gọi là bệnh phát ra ngoài là sẽ khỏi.Đây là những biểu hiện hay gặp của những người trải qua 1 đợt sốt xuất huyết kéo dài và đang trong thời gian phục hồi sức khỏe.Triệu chứng sẽ hết trong khoảng vài ngày đến 1 tuần.Trong thời gian này bạn nên ăn uống đủ chất,sinh hoạt điều độ,không nên gội đầu quá nhiều,có thể sử dụng nguyên liệu tự nhiên thay cho dầu gội thông thường.

Việc bạn mặc áo len hay chà khăn tắm vào lưng và có hiện tượng ngứa có thể do vùng da đó của bạn khá nhạy cảm với chất liệu len,bông vải sợi.

Thân ái:Tư vấn 1900561227

Trích dẫn:Từ bài viết của chithanhtam

Bạn thân mến!

Những triệu chứng mà bạn đang gặp là hoàn toàn bình thường ở những người bị sốt xuất huyết.Dân gian thường gọi là bệnh phát ra ngoài là sẽ khỏi.Đây là những biểu hiện hay gặp của những người trải qua 1 đợt sốt xuất huyết kéo dài và đang trong thời gian phục hồi sức khỏe.Triệu chứng sẽ hết trong khoảng vài ngày đến 1 tuần.Trong thời gian này bạn nên ăn uống đủ chất,sinh hoạt điều độ,không nên gội đầu quá nhiều,có thể sử dụng nguyên liệu tự nhiên thay cho dầu gội thông thường.

Việc bạn mặc áo len hay chà khăn tắm vào lưng và có hiện tượng ngứa có thể do vùng da đó của bạn khá nhạy cảm với chất liệu len,bông vải sợi.

Thân ái:Tư vấn 1900561227

vâng, Thank chị, nhưng tui đã hết sốt xuất huyết được khoảng 2 tháng rồi mà tình trạng trên vẫn còn tiếp diễn, trước đây tui không hề bị ngứa với các chất liệu trên, nhiều khi đang ngủ bỗng dưng lưng phát ngứa, râm ran rất khó chịu, xin cho hỏi tui có phải dùng thêm liệu pháp trị liệu khác nào nữa ko, nếu không tự nhiên thì bao lâu lâu có thể sẽ hết.Mời bạn ghé thăm: mobilecute

Chào bạn! vấn đề của bạn cũng không nghiêm trọng đâu, chỉ gây khó chịu, phiền phức trong sinh hoạt thôi. Để điều trị hiệu quả thì tui nghĩ thuốc tây sẽ không giúp dược bạn đâu. Bạn muốn chấm dứt tình trạng đó thì hãy liên lạc 0983. 156. 566(chị Hà) để được giúp đỡ nhé! Bạn chịu khó lắng nghe tư vấn, bạn sẽ giúp dược mình khỏi hiẹn tượng đó thôi.

Các chủ đề có liên quan khác