caotrung1308

Chảy máu, đau hậu môn, sa búi trĩ là triệu chứng thường gặp khiến bệnh nhân phải tới bệnh viện khám. Triệu chứng ngứa xảy ra do búi trĩ sa ra ngoài và tiết dịch gây viêm da quanh hậu môn làm cho bệnh nhân cảm giác hậu môn lúc nào cũng có cảm giác ướt và ngứa. Nguyên nhân của bệnh thường do bị táo bón kinh niên làm xuất hiện các búi trĩ, dần dần búi trĩ to lên và sẽ sa ra ngoài; hội chứng lỵ, u bướu hậu môn, trực tràng... Để ngăn chặn bệnh trĩ, bạn phải tập thói quen đi đại tiện hằng ngày, điều chỉnh thói quen ăn uống, nên ăn nhiều chất xơ, ăn tăng cường hoa quả, hạn chế ăn gia vị, uống các chất kích thích, vận động và chơi các môn thể thao phù hợp với lứa tuổi.

hoangthi752003

Thuốc gia truyền Bảo Phúc, hơn 100 năm kinh nghiệm đặc trị bệnh Viêm xoang và bệnh Trĩ.

Khỏi bệnh hoàn toàn sau khoảng 30 ngày điều trị.

LH: Bác Dinh, thôn Chàm - Tiên Tiến - Tiên Lãng - Hải Phòng.

ĐT: 0313 931 092

Website: www.triviemxoang.com

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Default Bạn nào chỉ mình sửa lỗi infinite loading screen skyrim với( đăng ở mục game k thấy ai chỉ n Hỏi đáp Tin học 1
Y Bạn nào chỉ mình sửa hai lỗi này với Hỏi đáp Tin học 6
N Bạn nào biết chỗ nào cho vay tiền tín chấp mà uy tin ko chỉ minh với??? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
D Cần tìm chỗ làm báo cáo thực tập trọn gói bạn nào biết chỉ mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
N Bạn nào biết địa chỉ công ty lập dự án, viết phương án kinh doanh chỉ mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
L Có bạn nào biết ở tp Tan An tỉnh Long An có chỗ trọ nào không chỉ giúp mình với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Các bạn chỉ giúp tớ agency nào không những chuyên về Marketing Online mà còn có đội ngũ nhân viên ch Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 8
L Bạn nào biết cách sale VPP chỉ mình với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
P Cơm Xúc Xích là một món ăn rất ngon, mình rất thích ăn ở hàng, bạn nào biết chỉ mình cách chế biến đ Ẩm thực 1
N Đồ gì mà chế biến từ lươn ra đều ngon, mình muốn làm món lươn trộn bạn nào đã làm rồi chỉ mình nhé ? Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác