onlyanapple_a10

Anh muốn bà sống lâu thì anh phải cưới vợ đi cho bà vui. Anh mà lấy vợ á thì bà sống lâu trăm tuổi.............Mà anh lấy vợ nhớ chọn em nào nhẹ nhàng dịu dàng vào nhé. không nó về nó lại cãi nhau tay đôi với bà thì bà chỉ có nước..........

xomxixon

Trích dẫn:
Từ bài viết của thuyltt_vatgia
Anh phải yêu bà nhiều! Đi làm về không được la cà đi chơi, để bà ở nhà một mình bà buồn! Nhớ về sớm dọn cứt mèo không bà ngửi nhiều mùi ấy bị đau đầu! Người già được chăm sóc yêu thương, tinh thần vui vẻ thì sẽ sống lâu :)

em nói thật chính xác,nhưng cho ảnh hỏi em là ai mà sao lải biết satthu hay đi la cà,và nhà của satthu có mèo thía mà phải dọn,tò mò quá << đọc trả lời hay quá " hâm mộ" mún làm quên

oi_tinhyeu117

Trích dẫn:
Từ bài viết của 1vuonchuoi9

Trích dẫn:
Từ bài viết của thuyltt_vatgia
Anh phải yêu bà nhiều! Đi làm về không được la cà đi chơi, để bà ở nhà một mình bà buồn! Nhớ về sớm dọn cứt mèo không bà ngửi nhiều mùi ấy bị đau đầu! Người già được chăm sóc yêu thương, tinh thần vui vẻ thì sẽ sống lâu :)

em nói thật chính xác,nhưng cho ảnh hỏi em là ai mà sao lải biết satthu hay đi la cà,và nhà của satthu có mèo thía mà phải dọn,tò mò quá << đọc trả lời hay quá " hâm mộ" mún làm quên

Đang hỏi cách giúp bà nội mình sống lâu hơn mà.Có phương thuốc bổ nào thì tư vấn mình với .Lạc chủ đề rồi bạn ơi

Nói chung là con cháu phải hiếu thảo, gia đình trên dưới thuận hòa, điều kiện ngoại cảnh tốt đẹp. Tâm trạng của bà cậu phải vui vẻ, sức khỏe của bà phải tốt nữa. Bạn cũng lên tìm hiểu những cách để chăm sóc người già. Chúc bà cậu sống đến hơn 100 tuổiMời bạn ghé thăm: Công Ty CP Thiết Bị Máy Tính Thiên An

Các chủ đề có liên quan khác