Bệnh viện là tốt nhất,ko rườm rà lắm đâu bạn, công cụ đầy đủ, kinh nghiệm tốt, theo chỉ dẫn của bác sỉ sẻ tốt cho bạn :)]" align="absmiddle" border="0" hspace="1" src="http://vatgia.com/images/wys/yahoo_smiley.gif" /> chúc bạn luôn vui

Peppi

Em vào link này tham khảo Địa chỉ Phá thai an toàn, đảm bảo? http://www.vatgia.com/hoidap/3935/9401/dia-chi-pha-thai-an-toan-dam-bao.html

Chào bạn!
Nếu tuổi thai còn nhỏ thì có 2 phương pháp phá thai: Phá thai bằng thuốc ( áp dụng cho tuổi thai dưới 7 tuần tuổi ) và phương pháp phá thai bằng thủ thuật. Nếu bạn muốn tìm địa chỉ phá thai an toàn ngoài các bệnh viện ra thì bạn vào trang web: Mariestopes.org.vn hay bạn có thể gọi điện đến số điện thoại 1900 571 225 để được biết về địa chỉ, chi phí dịch vụ cũng như hỗ trợ thêm các thông tin về chăm sóc sức khỏe sinh sản. Mình biết đựoc địa này là do người bạn của mình bảo cho mình biết và mình đã sử dụng ở đó mình thất rất tốt bạn ạ. Bạn thử đến xem thế nào
Chúc bạn có sức khỏe tốt!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
P Các bạn ơi giúp mình với! Mình hỏi về phá thai nên phá thai bằng thuốc tốt hơn hay hút nạo tốt hơn? Sức khỏe 3
T Thực trạng và các yếu tơ ảnh hưởng đến nạo hút thai ở 1 số cơ sở y tế nhà nước Tài liệu chưa phân loại 0
V Em năm nay 24 tuổi, nạo hút thai mấy lần.hiện nay hay thấy xuất hiện dịch màu hơi vàng,thỉnh thoảng Sức khỏe 4
B Cho mình hỏi nạo hút thai hết bao nhiêu tiền vậy?hút xong co đau lâu ko? Sức khỏe 1
K Cho mình hỏi việc nạo hút thai có ảnh hưởng tới việc sinh sản sau này ko?ai biết jup mình với nha.xi Sức khỏe 2
D Nghiên cứu đặc điểm lâm sàng của viêm VA và kết quả phẫu thuật nạo VA bằng thìa nạo moure qua nội soi Y dược 0
T Bước đầu nghiên cứu về hành vi nạo thai ngoài hôn nhân Văn hóa, Xã hội 0
K Nghiên cứu thực trạng thu hồi đất, bồi thường, hỗ trợ và tái định cư của dự án nạo vét, kè bờ đông s Khoa học Tự nhiên 0
P [Free] Một số vấn đề về nâng cao hiệu quả sử dụng vốn ở Công ty Nạo vét Đường biển I Luận văn Kinh tế 0
W [Free] Một số biện pháp nhằm đẩy mạnh hoạt động sản xuất kinh doanh của công ty nạo vét và xây dựng Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác