tctuvan

Chia sẻ cho anh em miễn phí
ỨNG DỤNG QUẢN LÝ THU CHI - QUẢN LÝ TÀI CHÍNH CÁ NHÂN
1. Môi trường phát triển
  • Hệ điều hành: Android 4.2.2
  • Hệ quản trị cơ sở dữ liệu: SQLITE.
  • Công cụ phân tích thiết kế: IBM Rational Rose Enterprse Edition, sqlitebrowser.
  • Công cụ xây dựng ứng dụng: SDK Manager,Java, Eclipse.
  • Các phần mềm đã dùng: achartengine-1.0.0 : phần mềm giúp vẽ biểu đồ.
2. Môi trường triển khai ứng dụng:
  • Hệ điều hành: Android 4.2.2
3. Những chức năng nổi bật
Những chức năng đã phân tích, thiết kế chi tiết:
  • Thêm, xóa, sửa thể loại thu / chi.
  • Quản lý, cập nhật các khoản thu, khoản chi dựa trên các thể loại thu/chi đã thêm trong CSDL.
  • Quản lý, cập nhật các khoản cho vay, các khoản mượn nợ.
  • Thống kê các khoản thu/chi, các khoản vay/nợ. Thống kê theo dạng biểu đồ hình tròn.
Những chức năng đã cài đặt hoàn chỉnh:
  • Thêm, xóa, sửa thể loại thu / chi.
  • Quản lý, cập nhật các khoản thu, khoản chi dựa trên các thể loại thu/chi đã thêm trong CSDL.
  • Thống kê các khoản thu/chi, các khoản vay/nợ. Thống kê theo các dạng biểu đồ.
  • Tổng thống kê khoản thu, khoản chi, khoản vay / nợ theo ngày.
  • Thiết lập thay đổi giao diện (hình nền) và ngôn ngữ cho ứng dụng.

HÌNH ẢNH

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

vnltkvn

Mình import vào Android studio thấy báo "Migrate Project to Gradle?", không run được app. Phải làm sao để import thành công được ạ?

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ vnltkvn:
Mình import vào Android studio thấy báo "Migrate Project to Gradle?", không run được app. Phải làm sao để import thành công được ạ?

ứng dụng trước viết bằng eclipse nên bạn import vào androd studio cần migrate là đúng rồi. Cứ migrate rồi làm theo hướng dẫn là được

VCongAnh

GIUP MINH ,MINH LA NG MỚI CẦN TRỢ GIÚP K CHẠY DK ỨNG DUNG Ạ,BÁO NHIỀU LỖI QUÁ,MÀ MINH GÀ NÊN K BIẾT SỬA GIÚP MÌNH VỚI.HẬU TẠ Ạ

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ VCongAnh:
GIUP MINH ,MINH LA NG MỚI CẦN TRỢ GIÚP K CHẠY DK ỨNG DUNG Ạ,BÁO NHIỀU LỖI QUÁ,MÀ MINH GÀ NÊN K BIẾT SỬA GIÚP MÌNH VỚI.HẬU TẠ Ạ

kiểm tra xem các thư viện đủ chưa. grade build đúngchưa

minjuu123

Bạn làm phần mêm quản lý tài chính cá nhân trên Windows Form App ( Microsoft Visual Studio ) đi ạ.

Các chủ đề có liên quan khác