Frederico

Xin Link Download Game Sengoku

Sengoku picture1

Sengoku picture2

Sengoku picture3

Sengoku picture4

Sengoku picture5

Sengoku picture6

Sengoku picture7

Sengoku picture8

Sengoku picture9

Sengoku picture10

Sengoku picture11

Giới thiệu game

Sengoku là một game chiến thuật theo nhân vật lấy bối cảnh là đất nước Nhật Bản vào thế kỷ 16. Bạn vào vai một quý tộc Nhật và thống nhất đất đai của đất nước Mặt trời mọc với nắm đấm thép của mình. Sử dụng sức mạnh quân sự, uốn ba tấc lưỡi, và cả những thủ đoạn không được đẹp cho lắm để nhắm tới một mục đích duy nhất là gia tăng quyền lực của bạn. Chờ xem kẻ thù của bạn rơi rụng như những bông hoa anh đào dưới nắng sớm mùa xuân. Đừng ngần ngại chơi trò hai mang với kẻ thù để chiến thắng một cách đầy vinh quang. Và hãy đảm bảo rằng bạn có một người nối dõi xứng đáng để kế tục sự nghiệp của bạn nếu không may bạn bị chết trước khi hoàn thành vận mệnh của mình. Cùng taigame.org tham gia vào một cuộc chiến mà để dành chiến thắng, bạn phải sẵn sàng dùng mọi thủ đoạn bất kể quân tử hay hèn hạ.Điểm qua game:Vào vai một lãnh chúa phong kiến Nhật và kiểm soát những mối quan hệ với gia đình, bạn bè, và kẻ thù.Mở rộng tầm ảnh hưởng và sức mạnh trong bè cánh của bạn để rồi cuối cùng bước lên nắm lấy quyền kiểm soát tối thượng đất nước Nhật Bản.Bành trướng và xâm lược, và không quên khen thưởng những bầy tui trung thành.Bản đồ lịch sử Nhật bản chi tiết, chia thành 350 tỉnh trong suốt thời kỳ nội chiến.Quản lý những mối quan hệ của bạn với 3 bè phái tôn giáo: đạo Thần, đạo Cơ-đốc, và đạo Phật.Viện tới sự trợ giúp của những nhóm Ninja khi đội quân võ sĩ đạo của bạn không đủ.

Cấu hình tối thiểu

Processor: Intel® Pentium® IV 2.4 GHz or AMD 3500+

Memory: 2 Gb RAM

Hard Disk Space: 2 GB Available HDD Space

Video Card: NVIDIA® GeForce 8800 or ATI Radeon® X1900

DirectX®: 9.0c

Sound: Direct X-compatible sound card

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Sengoku Full!

Các chủ đề có liên quan khác