tctuvan

Trích dẫn từ baoviettk123:
có ai giúp với đi !!!!!!!!!!! :beg: :beg: :beg: :beg: :beg:

Giúp sao? Bạn download bản update ở đâu?
Nếu đã update thì phải tìm đúng c@rck cho bản update đó. KHông thì cài lại từ đầu đi.

baoviettk123

mình cài Cr-ack theo hướng dẫn trên mạng mà vẫn không được, cài đi cài lại cũng được 3-4 lần rồi mà vẫn ghi thiếu CD. Mà khi vào thì không vào bằng file fifa.exe được mà phải dùng autorun để vào, pro nào biết thì giúp mình với, nếu được thì teamview mình luôn nha!!!! :grin: :grin: :grin:

tctuvan

mình cài Cr-ack theo hướng dẫn trên mạng mà vẫn không được, cài đi cài lại cũng được 3-4 lần rồi mà vẫn ghi thiếu CD. Mà khi vào thì không vào bằng file fifa.exe được mà phải dùng autorun để vào, pro nào biết thì giúp mình với, nếu được thì teamview mình luôn nha!!!! :grin: :grin: :grin:

Cái bản fifa của cậu do 1 người RIP nên cấu trúc nó có hơi khác biệt. Nhưng sau khi bạn update rồi thì không biết thế nào mà lần.

Cậu thử down load 1 trong mấy cái file fix NO DVD tại đây, Nếu không được thì chỉ còn cách Xóa hết cái thư mục đó đi rồi cậu giải nén lại từ file hôm trước down về. Chơi đừng update nữa

daigai

Well-Known Member
cho mình hỏi cop Cr-ack rồi mới úp patch hay up patch rồi mới cop Cr-ack vậy

Patch nó thường gồm cả file exe mà bạn thường hay bấm để vào game. Mà Cr-ack cũng thường chính là file đè lên file exe đó.
Cũng có trường hợp ngoại lệ.
Nhìn chung bạn cứ patch trước rồi mới Cr-ack.

baoviettk123

thế là chắc mình không có duyên chơi bản update rồi, chơi bình thường thì được mà up patch nó cứ đòi CD, chán ghê!!!!

tctuvan

thế là chắc mình không có duyên chơi bản update rồi, chơi bình thường thì được mà up patch nó cứ đòi CD, chán ghê!!!!

Vấn đề là chưa tìm được c rack phù hợp với bản rip của bạn thôi. Mà cần gì update. Chẳng có gì mới mẻ hơn.

baoviettk123

ko có j mới mẻ hết, cầu thủ cũng y vậy à?? Nhưng mà chơi onl thì người ta chơi bản update nhiều nên mình phải chơi theo chớ không phù hợp thì chơi không được!!!

daigai

Well-Known Member
bạn có nick facebook không cho mình với để có gì muốn hỏi dễ hỏi hơn!!!!

Đó nhé

Các chủ đề có liên quan khác