Xin Link Download Game Dancing Craze

Dancing Craze picture1

Dancing Craze picture2

Dancing Craze picture3

Dancing Craze picture4

Dancing Craze picture5

Giới thiệu game

Chào mừng bạn đến với Hollywood. Tham gia vào Dancing Craze bạn sẽ có thể tự mở cho mình một phòng khiêu vũ và dạy các khách hàng của bạn những động tác mượt mà, rất chuyên nghiệp và đẳng cấp, trông như được chuẩn bị cho những chương trình lớn nhất ở Tinseltown. Ngoài ra bạn sẽ phải phục vụ thức uống mát lạnh và khăn tắm nước nóng cho khách hàng của bạn sau khi họ tập luyện sôi nổi và say mê đến toát cả mồ hôi. Rồi bạn hãy cố gắng nâng cấp các công cụ để giữ cho tất cả khách hàng của bạn hài lòng, xứng đáng với việc họ chờ đợi đến lượt mình để nhảy Breakdance. Bên cạnh đó bạn đừng quên thuê một huấn luyện viên thể dục và một người đấm bóp chuyên nghiệp để bạn có thể tập trung tập luyện cho mỗi khách hàng di chuyển khéo léo hơn nhé.

Vượt qua mỗi cấp độ, khi bạn đánh bại nhiều mini-game, giành nhiều huy chương danh dự bạn sẽ được tưởng thưởng những khoảnh khắc đẹp và đáng nhớ cho mình. Cố gắng tận dụng những đặc điểm riêng của từng khách hàng để kiếm thêm tiền mà bạn cần cũng là một điểm nhấn khi chơi game.Hơn thế nữa, bạn có thể đào tạo kịp đủ những vũ công trước ngày phải ra mắt cho show trình diễn lớn? Dancing Craze thực sự là một trò chơi quản lý thời gian vui nhộn !

Các điểm chính của game Dancing Craze:
* Có 40 cấp độ chơi trên bốn địa điểm để các bạn thử thách khả năng của mình.
* Bạn có thể dạy cho khách hàng của mình những điệu múa tuyệt vời qua sự trợ giúp của game.
* chức năng game cho phép nâng cấp và trang trí phòng tập của bạn, qua đó thể hiện tính chuyên nghiệp trong kỹ năng quản lý của bạn.
* Âm thanh vui nhộn, đồ họa cực đẹp sẽ khiến bạn hài lòng.

Cấu hình tối thiểu

* Windows XP/Windows Vista/Windows 7

* 1.2 GHz Pentium 3 or equivalent

* 1024MB RAM

* DirectX 9.0

+ Xin các bạn chia sẻ link Download Game Dancing Craze Full!

Các chủ đề có liên quan khác