Link xem các bộ phim hàn Quốc, Drama, Anime, các bộ phim ăn khách đều được cập nhật tại đây.
Nội quy chuyên mục: Chỉ đăng những link, embed có thể xem online
By boy_me_game2004
#600391 Thank các bạn subteam đã dịch và làm sub bộ phim này

Đây là movie mình mong đợi vô cùng nhưng chưa bao h xem được vì không có bản đẹp và không có sub dịch chuẩn ,kĩ như của các bạn

Máy mình down không nhanh lắm nên mình ít khi down phim,toàn xem online. các bạn đã dich phim lại còn up online cho chúng mình thưởng thức. Thank các ban subteam nhìu lắm

Chúc các bạn lun may mắn vui vẻ nhé ^^

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By congchua_timhoangtutrongmo_2006
#600486 Nghe nọi người khen quá mình thử coi xem sao.Thể loại này cũng đúng sở thích của mình.
By Gard
#600488 phim hay quá, mình ngồi xem mà khóc hu hu.cảm động ghê. ss Son trong phim này xinh thật đấy, thế mà cũng đã 7 năm rùi, ss vẫn không thay đổi. anh sang mi nhìn cũng đẹp trai nữa

Thank subteam nha.
By hoatuongvi123
#600490 Phim này mình đã xem 1 lần ở rạp cách đây cũng lâu. Lúc đó khóc như mưa. Bây giờ xem lại, cũng thế. Phim buồn và hay quá.
By vlk29_dl
#600491 Tối qua vừa xem phim này xong, tuy không cảm động đến nỗi khóc rưng rức :p nhưng cũng là một bộ phim rất đẹp, rất đáng xem. Thank các bạn làm sub nhé ^__^
Kết nối đề xuất: