Xin giới thiệu game doom 3 nổi tiếng kinh di+ hành động.

Không cần hỏi cũng biết game này kinh dị thế nào.Sự kinh dị của doom 3 thể hiện qua không gian chật hẹp, ánh sáng hiếm hoi từ các bóng đèn chập chờn và thi thoảng có vài tiếng nổ, tiếng gào xung quanh đến giật mình.Và dù đạn dược đầy đủ nhưng với những người mới chơi thì có lẽ đèn pin có lẽ vũ khí hiệu quả nhất khi mà không gian tối om đến mức không nhìn thấy súng trên tay hay kẻ thù đứng ngay trước mặt cũng chẳng rõ nếu không bật đèn.

Chỉ số thông minh của kẻ thù cũng đạt loại khá theo kiểu tăng dần.zombi khởi đầu chỉ biết từ trong bóng tối tấn công và đuổi theo, rồi đến những con thú đột biến bất ngờ tấn công, nhảy nhót lung tung cùng vài tay súng bắn vừa rát lại hay "anh hùng núp".Tất cả đủ tạo cho game thủ cảm giác bắn vừa vừa tay vừa dựng tóc gáy.Nếu bạn là fan game kinh dị hay muốn 1 game bắn súng chất lượng thì doom 3 sẽ cho bạn 1 trải nghiệm mong đợi.Còn chần chừ gì nữa nhanh lên số lượng....vô hạn

Cấu hình rẻ rách:

Windows 2000/XP

DirectX 9

1.5 GHz

512 MB RAM

64 MB Video

Link giải nén chơi luôn:

Ps:mink chơi game này 4 tháng nay chưa phá đảo do ghê qua không dám chơi trong khi thằng em lớp 6 của mình tắt điện chơi 2 ngày là xong.nó kêu không kinh dị bằng sillent hill trong khi mình chơi Sillent hill cũng tắt đèn mà chẳng thấy sợ, có vài ngày là xong còn em mình chơi 1 tuần mới hết vì sợ.mình với nó cãi nhau về 2 trò này.ko bít thế nào mong các bạn cho ý kiến tiện giới thiệu game dì kinh dị đi.mình mê lắm. Chơi hết Fatal frame 123 Resident evil 1234 ,doom 3 fear 12 sillent 1234, alone in the dark 234 rồi.còn gì ko

Hay thì thank 1 câu cho khích lệ tinh thần.

Phim phò đầy đủ.chơi thử hiểu mà.Nổi tiếng cả đấy.Cứ download đi mình test rồi.ảnh nhiều làm gì.Doom mà còn không biết thì hơi kém đấy.

Quái to nhưng cắn ít máu lắm.dk cái giật mình.

nhukong

game này rất hay nhìu súng + kinh dị cứ chơi là crank nhảy ra giật hết cả hồn ><

Các chủ đề có liên quan khác