Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By lymo169
#820400 các bạn ơi cho mình hỏi dạo này mình không chơi multiplayer dc nó cứ báo là cannot connect to EA Server try again later có ai biết chỉnh sao cho nó có kết nối dc ko? Tại mình ghost máy xong không nhớ cách chỉnh mạng nên h không chơi dc dead space 2 lẫn crysis 2 multiplayer dc có ai giúp mình với
By lymo169
By tctuvan
#821011 Hay là bạn chưa [email protected] game.

hay Thử xem cái fix EA connect này
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tctuvan
lymo169 đã viết:à mà quên nữa chép nó ở đâu bây h

Thế trước cậu copy nó vào đâu?
Sau khi ghost cậu cài lại game không? Cài lại đi
Không lẽ nào trước chơi được mÀ Giờ không được. Chắc chắn thiếu bước nào đó thôi
By lymo169
#821678 chả hiểu sao luôn lúc chưa ghost thì còn chơi ok nhưng ghost lại không tài nào chơi dc mình đã cài lại crysis 2 kết quả cũng không chơi dc bó tay
By tctuvan
lymo169 đã viết:chả hiểu sao luôn lúc chưa ghost thì còn chơi ok nhưng ghost lại không tài nào chơi dc mình đã cài lại crysis 2 kết quả cũng không chơi dc bó tay

Mặc dù game để ở ổ D nhưng bạn vẫn nên cài lại game.
Vì 1 số game dạng Portable thì ta có thể chẳng cần cài lại, nhưng 1 số game lại dính dáng nhiều đến Chính Hệ điều hành nên bắt buộc phải cài lại.

Không chơi được là sao, có thể bạn chưa cài đúng Driver card màn hình, hay Dirextx khiến không vào được game. Kiểm tra lại hết đi
By lymo169
#822779 ko phải không chơi multiplayer dc chứ singleplayer chơi bình thường
Kết nối đề xuất: