Brittain

Tower Bloxx Deluxe theo Digital Chocolate được phát hành vào thứ tư này trong quá khứ trên Xbox sống Marketplace. Nó là một trò chơi thực tế thú vị và có 3 chế độ chơi đơn và 3 chế độ Multiplayer địa phương. Quick trò chơi, nơi bạn cố gắng làm như tháp lớn một khi bạn có thể. Bạn có 3 tổng số cuộc sống. Ví dụ một trong những thành tựu trong các trò chơi đòi hỏi bạn phải thực hiện một tháp mà là 500 phần cao trong chế độ này. Đó là khá tự cao. Có một chế độ câu chuyện mà bạn tạo ra một thành phố ở 5 phần khác nhau. Bạn có 5 loại tháp cơ bản khác nhau tùy thuộc vào phong cách của tháp cao và làm thế nào họ có thể được xây dựng; các cao hơn họ là những người dân nhiều hơn, bạn có thể phù hợp trong tháp. Bạn nhận được một sự tăng trưởng dân số tiền thưởng nếu bạn có thể đặt các tháp hoàn toàn trên đầu trang của mỗi khác. Các đối tượng trong chế độ này là để phát triển dân số thành phố của bạn càng lớn càng tốt. Chế độ thứ ba là Thời gian xét xử mục tiêu là tương tự như trong trò chơi nhanh, nhưng khác ở chỗ bạn có một giới hạn thời (gian) gian nhưng bạn có thể tăng thêm thời (gian) gian bằng cách xây dựng tháp của bạn cao hơn bạn có được 10 giây cho mỗi 10 khối bạn đặt. Trong tất cả các chế độ này bạn phải cạnh tranh với các tháp di chuyển cao hơn nó sẽ nhanh hơn nó di chuyển qua lại làm cho nó khó khăn hơn để đặt các khối.

Đối với nhiều chế độ mà bạn có co-op mà là tương tự như Quick Game là một Thời gian xét xử chế độ, nơi bạn có thể cạnh tranh với tối đa bốn người chơi để xây dựng tòa tháp cao nhất trong thời (gian) gian quy định. Bạn cũng có khả năng cạnh tranh trong một chế độ chiến đấu. Bạn không thể chơi game này trên Xbox sống tui tìm thấy là một kéo. Nó chức năng một số thành tựu khá cứng rắn và cũng cho bạn một vài hình ảnh game thủ mát mẻ. Trò chơi được khá cơ bản và là một trò chơi tuyệt cú vời để chỉ nhận và chơi. Mặc dù tui không thể nhìn thấy bất cứ ai chơi này trong nhiều giờ. tui muốn giới thiệu nó cho bất kỳ ai rằng tình yêu của trò chơi ngẫu nhiên và tình yêu là một thách thức.

Hệ thống yêu cầu

* CPU: 600 Mhz

* RAM: 256 MB

* DirectX: 7.0

link down:
mới update:
Tower Bloxx Deluxe

Fremont

Tower Bloxx Deluxe full [Game Phiêu lưu Kinh dị]

game nay xua wa ruiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii