tuannguyen_2075

Create - một trò chơi mà phát triển trí tưởng tượng và sáng tạo. Gameplay là để bổ sung cho các cấp của các đối tượng sao cho một mục nào đó để có được từ một điểm đến khác. Giải quyết các câu đố trên mỗi cấp càng nhiều càng tốt để tạo ra một cái gì đó hoàn toàn vô hạn của họ. Một người chơi có thể không chỉ được giữa các đối tượng tĩnh và sơn lại chúng, hay thay đổi kết cấu. Cũng có một số lượng lớn các đối tượng động, làm cho trò chơi sinh động hơn. Ngoài mức tiêu chuẩn có thời cơ để tạo ra các câu đố của riêng mình, mà bạn có thể sẻ chia với những người dùng khác thông qua Internet.

Create được phát triển bởi EA Bright Light. Game cung cấp một bộ công cụ để người chơi bằng trí tưởng tượng phong phú của mình có thể tự tạo ra một thế giới riêng theo ý thích.

cấu hình game: vì đây là game chuyển từ wii sang nên chưa có nhưng cũng nhẹ

đã add 10% recovery

các bạn down về rồi xóa .ctit đi và giải nén bình thường với pass: congtruongit.com

huynhtrang85

Thiếu Part 6 rồi rongcon ơi. Down về hết rồi còn thiếu mỗi file đó thôi, up lên giùm mình nhe.

Torn

Thiếu Part 6 rồi rongcon ơi. Down về hết rồi còn thiếu mỗi file đó thôi, up lên giùm mình nhe.

lúc up thấy bt mà sao giờ mất part 6 >.<

dung_hanh

rongcon ui !!!!!!! GIÚP MÌNH VS !!! THÍCH CHƠI GAMES NÀY LẮM MÀ BỊ HỎNG PART 12 ÀH !!!!! DOWN 3 LẦN trong 2 NGÀY KHÁC NHAU ĐÓ RONGCON !! GIÚP MÌNH VỚI !!!!!!!! THÍCH CHƠI LẮm MÀ DOWN HOÀI VẪN HỎNG

<-- Bổ sung bài viết -->bạn ơi pass 1 ,3 ,6 ,7 mình down về , giải nén k được , rebuilt rồi bật lên nó bảo " Unexpected end of archive " là sao hả bạn

<-- Bổ sung bài viết -->bạn ơi , part 12 mình down được rùi ... và ok rồi ...nhưng còn part 1 ,3 ,6 ,7 thì nó như điên ý !!!!!! Nó cứ bảo Unexpected end of archive mãi...

<-- Bổ sung bài viết -->sr bạn .... tại Mozirla Firefox bị hỏng nên down lôi~ .

<-- Bổ sung bài viết -->Bạn ơi ...... chơi như thế nào ... lúc mình vào pc -> Create.exe thì nó lại bảo:

The application failed to intialize properly (oc00135). Click on OK to terminate the application

Terrel

part 12 nó bị dis hả gì rồi dơnload về giải nén ra thì nó bị nhừ vậy nè

Các chủ đề có liên quan khác