svishop

Wolf Quest là một game mô phỏng 3D rất hay giúp người chơi tìm hiểu về cuộc sống hoang dã bằng cách đưa họ vào vai một chú sói sống lang thang, tự do trong…vườn nước Yellowstone. Người chơi có thể chơi đơn hay hơi cùng bạn bè trong chế độ chơi mạng.

Trong game, chú sói của chúng ta sẽ phải tìm kiếm thức ăn bằng cách săn bắt những loài động vật khác như hươu, thỏ, cáo và thậm chỉ là cả gấu nữa. Nhưng trò chơi không chỉ dừng lại ở đó, chú sói của chúng ta còn phải tìm kiếm bạn đời, tìm kiếm một “hang ổ” để ẩn náu, xác lập lãnh thổ của riêng mình, gây dựng bầy đàn, nuôi nấng lũ sói con và bảo vệ chúng khỏi những con cáo ranh ma hay từ chính những con sói khác

Quả thực, wolf quest có lẽ sẽ được xếp vào loại “đơn giản mà không sơ sài”, gameplay rất dễ hiểu, dễ chơi nhưng lại không hề nhàm chán, đồ họa của game vào loại tốt và rất nhẹ. Có thể nói WQ là một trong số rất ít những game nói về cuộc sống hoang dã gặt hái được nhiều thành công, game vừa nhận được được giải thưởng MUSE 2009 được trao bởi Tổ chức bảo tàng Hoa kỳ trong chuyện giáo dục bảo vệ cuộc sống thiên nhên của các loài động vật hoang dã, ngoài ra còn nhận được danh hiệu Editor’s Choice Children’s Technology Review – một trang giáo dục nổi tiếng ở nước ngoài

với wolf quest bạn có thể hóa thân thành 1 chú sói thực sự, bạn có thể tạo ra vùng lãnh thổ cho riêng mình, thành lập family,tìm bạn và tham gia vào những cuộc săn mồi thú vị

Bạn còn chần chừ gì nữa mà không hòa mình vào thế giới hoang dã ?

video chỉ dẫn play game:

Nền: PC

Yêu cầu hệ thống

800×600 screen resolution;

512 MB RAM Windows XP / 1 GB RAM Vista;

Intel 82865G (also known as 910G) integrated graphics or higher;

NVIDIA GeForce 2; ATI Radeon 7500; NVIDIA GeForce 6 series or later; ATI Radeon 9500 or later

link vừa add recorve 10 %:

pass unlock: congtruongit.com

pass unrar: hvp9

game này tớ vừa play và post lên MF nên tất cả thắc mắc về cài đặt và play game cứ hỏi tớ

một số video huong dẫn play khác:

how to get mate

conbocon

trò này mình đóng vai là một con sói đi săn mồi và tìm hang động để lập gia đình sói ấy mà có điều bạn phải làm nhiệm vụ

Làm nhiệm vụ như nào thế

bạn lên youtobe search nhiệm vụ là ra thôi tất cả các nhiệm vụ đều được chỉ dẫn qua video rồi

Các chủ đề có liên quan khác