Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By phuonghan123
#541893 TYCOON

là 1 tựa game mô phỏng quản lý nổi tiếng của nhiều lĩnh vực khác nhau của cuộc sống . với những ai yêu KẾT thể loại game mô phỏng đầy sáng tạo thì không thể bỏ qua .

mình lập ra toppic danh sách này để tiện cho chuyện tham khảo qua về các game TYCOON cho các bạn :

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

DANH SÁCH vẫn còn tiếp tục update

By hoa_xuyen_chi_212
By ha_online_1991
#541944 Cũng chưa thể nói RollerCoaster Tycoon 3 là hay nhất. Bởi vì còn phải tùy vào sở KẾT của người chơi, có người thì KẾT xây công viên, có người lại KẾT xây trường học,...
By thiensutinhyeu_vp9123
#542003 toàn bản full hết hả rongcon nếu là bản full thì hay quá

<-- Tự Động Kết Hợp Bài -->rongcon oi CD key là gì vậy mình down và chạy winrar xong nó bắt phải nhập CD key
By keely_knk

toàn bản full hết hả rongcon nếu là bản full thì hay quá

<-- Tự Động Kết Hợp Bài -->rongcon oi CD key là gì vậy mình down và chạy winrar xong nó bắt phải nhập CD key

Bạn check trong phần giải nén xem có không?

Mà bạn phải nói game nào chứ. Hỏi chung thế bọn mình bít sao dc

By tinhlacat_catvuilapem

mấy pác giúp em dùm cái . hôm wa em tải thì cúp điẹn giờ tải lại không được làm sao đây

sao lại không được ?_? .............. bạn thử đợi tầm nửa ngày đến 1 ngày rồi down lại

Kết nối đề xuất: