Người ta thường nói “thương trường là chiến trường” , bạn có tin điều đó không ? Nếu

không hãy thử làm một nhà kinh doanh xem sao . Đừng ngại bất cứ vấn đề gì , vì bạn đang trong một môi trường kinh doanh ảo của thế giới Fast Food Tycoon 2 ! Thật vậy , Fast Food Tycoon 2 là một game tuyệt cú vời cho bạn tập làm quen với kinh doanh , nơi sóng gió vô cùng sinh động của thế giới loài người .

Trong game này , bạn sẽ là một ông chủ kinh doanh thức ăn nhanh , bạn sẽ tuyển người tin cậy , nâng cấp nhà hàng , quảng cáo , quản lý chi tiêu ... Bạn cũng có thể tự tạo ra những món ăn mới , thăm dò ý kiến khách hàng , tiếp thị , mua bán bất động sản . Nói chung , hầu hết những vấn đề cơ bản về kinh doanh trong đời thực đều được tái hiện chính xác trong game .

Phần đồ họa , hình ảnh nhà cửa , pa-nô , đèn đường , ánh sáng , khách bộ hành ... vượt trội hơn rất nhiều so với Simcity 3000 của Electronic Art . Nhưng được chăn chút , phát triển kỹ nhất là phần tính toán lời lỗ , các khoản chi phí cho nhà hàng , quảng cáo , bảng so sánh , thăm dò khách hàng giữa các thối thủ cạnh tranh ... Bạn sẽ nắm được tất cả những thông tin cần thiết chỉ với một cái click chuột .

Fast Food Tycoon 2 có nhiều cấp độ khác nhau , từ DichWaher cho đến GodFather . Những đối thủ cạnh tranh của bạn có thể làm cho bạn phá sản lúc nào không hay ! Game này ngoài chuyện cạnh tranh giá cả thị trường , quảng cáo ... trong game còn có một số loại người cũng tương tự ngoài xã hội hiện nay , bọn người này chuyên đi khủng bố khi vừa được thoả thuận . Nếu muốn thắng vẻ vang thì có lẽ bạn nên chơi công bằng là không nên dùng những cách này . Còn nếu bạn chơi loại làm nhiệm vụ thì trong nhiệm vụ sẽ có yêu cầu bạn khủng bố các nhà hàng khác .

Tóm lại hãy tưởng tượng bạn là một người kinh doanh tay trắng làm nên sự nghề tại xứ người và một ngày nào đó trở thành ông trùm kinh doanh thức ăn nhanh trên toàn thế giới

! Chúc bạn thành công !

Sản xuất và phát hành : Activision Value

Cấu hình : Pentium II 266MHZ , 32MB RAM , HDD 600MB , CD/DVD-ROM 4x , Direct 7.0 , card video 2MB , windows 95/98/Me

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

copedangyeu_tt

Fast Food Tycoon 2 _ quản lý các cửa hàng pizza [Game Phiêu lưu Kinh dị]

trong không đẹp lắm nhưng Thank vừa pót

Win xp không choi dc ak ban oi

sao lại không chơi được ? mình chơi trò này trên xp mà

namha_11a1

chi dum cai part 1 dowload hok dc gui cho 1 link khac nha

leo_nice2002

chi dum cai part 1 dowload hok dc gui cho 1 link khac nha

vẫn down được mà . bạn đợi 1-2 ngày down lại là ổn

luandon_bigben

ai vừa cài thành công trò này và chơi bthuong thì cho mình xin cái file data.ovl trong thư mục game đi mình cài mấy lần gồi mà lần nào cũng báo lỗi file đó hog chơi dc

<-- Bổ sung bài viết -->alo alo ai giúp cái đi nè >.<

thoidi

ai vừa cài thành công trò này và chơi bthuong thì cho mình xin cái file data.ovl trong thư mục game đi mình cài mấy lần gồi mà lần nào cũng báo lỗi file đó hog chơi dc

=.= bạn dùng windows gì ?

blackskyls6789

dùng windows XP đó, cài đặt dc gồi mà nó cứ báo lỗi file data.ovl hoài àh, vừa down lại và cài lại mấy lần vẫn thế, xem ai cài chơi dc thì cho Nhóc xin cái file đó >.<

12_A9

bác rồng con đâu gồi >.<

asaznguyen

Re: Fast Food Tycoon 2 _ quản lý các cửa hàng pizza [Game Phiêu lưu Kinh dị]

hi mn, link này e down về sao không được vậy? pass down về cứ bao sai.

Các chủ đề có liên quan khác