Josias

Game

Yêu cầu cấu hình:

- Supported operating systems: Microsoft ® Windows ® XP SP3/Vista SP2 / 7

- Processor Intel ® Pentium ® D 3,0 GHz or AMD Athlon ™ 64 X2 3800 +

- 1 GB RAM (1.5 GB for Windows ® 7 / Vista)

- 10 GB of free hard disk space

- Video adapter NVIDIA ® 8800 GT or higher, ATI Radeon ™ HD 3870

- The sound device compatible with DirectX ® 9.0

- DirectX ® 9.0

- Device for reading DVD-ROM

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

giahung2542

TRON: Evolution

@@ clip rõ hay...........

Part cũng nhiều.............

cấu hình khỏi nói...........

thank boss topic

mandoline2609

Tẩy trai rapidshare , megeupload ,ủng hộ mediafire , add Recovary rất hộp với dáng em .

Mặc dù nhiều lần được bane nick nhưng vì tình iu trung thũy đối với congtruongiti mà mình không xao rời sa được. Lần này link dirét đau sướng đừng hỏi , chắc Asu mới order nick trên media , thấy cái bannơ to đùng trên đó .

Giles

game này bị khùn , video ópxanh không có đủ độ phân vải . Ai bị không chỉnh được rés theo í muốn thỳ theo đường dẩn Document(MyDocument)/Dines Inteacti Studo/Tron Evolation/UE3/GG/CF/GridEngin.ini . Key ResX ,ResY

gem này xài xlive , muốn cópi phải cóp cả 2 thư mụt

- 1 là Xlive đâu đó trong Document & Settings

- 2 là thư mục seo của rem đâu đóa trong My Documan .

Game tự sao ( aotô sav ) , tương tự như bátmen Acarm Akylum .

boyviet

game tự save hả?...tự save thì sao t zô lại bây mất hik fải chơi lại từ đâu..thía là sao hả bạn? nói rỏ hơn được ko? mà bạn có chơi thử chưa zị?

le_tuandt_2503

game tự save hả?...tự save thì sao t zô lại bây mất hik fải chơi lại từ đâu..thía là sao hả bạn? nói rỏ hơn được ko? mà bạn có chơi thử chưa zị?

khy vào game bạng phải đăng nhập tài khoảng Rame for Vindow life , bạn cóa đăng nhập trưa ?

bạn có chơi thử chưa zị?

cóa chứ sao không bạn , chơi tới màn cuối , màn cúi đánh con boss cúi , đánh boss xong game chạy crêđít , chạy song end game lun , end game rồi chơi lại từ đầu , thế đóa bạn , mình mất cả tháng mới trơi xong .

thuynguyen_bmt

có đăg nhập and nóa cần key của gamer nhưg mà mik` chả biết key đó kiếm ở đâu? @@ thía mới đâu...nếu bạn có thì send cho mi`k vs :X

<-- Bổ sung bài viết -->fù cuối cùg đã được save....>.< tks nhé game hay lém

daigai

Well-Known Member
Re: TRON: Evolution

Trích dẫn từ sorrymike:
Ad ơi link bị die rồi hay sao mình down không dc?

Link mới update, mời bạn xem lại bài đầu để tải

sorrymike

Re: TRON: Evolution

Trích dẫn từ daigai:
Trích dẫn từ sorrymike:
Ad ơi link bị die rồi hay sao mình down không dc?

Link mới update, mời bạn xem lại bài đầu để tải
Nhân tiên ad cho mình xin link clip hướng Cr-ack cài đặt game với mình tìm không thấy?

[ Post bai thong qua Mobile ]

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ sorrymike:
Mình đã cài xong giờ nó hỏi đến serial _ ad cho mình xin mã với!!!!

Bạn xem có thư mục C rack trong game giải nén ra không? Copy các file trong thư mục đó vào thư mục cài game \Binaries\Win32Live dir
Rồi mở game bằng GridGameLauncherc.exe.

Copy over the Cr-acked content from the /Cr-ack dir on the DVD to your
\Binaries\Win32Live dir.
Play the game using GridGameLauncherc.exe.

sorrymike

Khổ nỗi mình down game từ 1 trang liên kết utorent về trong file Cr-ack lại thiếu cái rld.dll nó vẫn cứ đòi mã serial, ad có cách nào khắc phục giùm mình được không hay ad teamview fix giùm mình với

daigai

Well-Known Member
Trích dẫn từ sorrymike:
Khổ nỗi mình down game từ 1 trang liên kết utorent về trong file Cr-ack lại thiếu cái rld.dll nó vẫn cứ đòi mã serial, ad có cách nào khắc phục giùm mình được không hay ad teamview fix giùm mình với

thử tải file này về copy vào thư mục cài game và windows/system32 xem

sorrymike

Mình đã thử và run game đợi mãi không thấy lên nên mình down lại trong forum ad luôn, mà ad ơi đường link file: Tron_Evolution_huong_dan.txt down về của ad nó báo lỗi rồi mong ad fix lại sớm nhé!