Nhà xuất bản: City Interactive

Thời gian phát hành : 29/07/2008

Thể loại : Bắn máy bay

Hệ máy : PC

Không ngừng hành động và sóng vỗ tận ngoài khơi Midway: Tất nhiên, điều này chỉ có thể là Combat Wings. Tham gia vào trận chiến quan trọng nhất của cuộc Chiến tranh Thái Bình Dươngcoi nhưmột bay công chiến đấu, máy bay ném bm và xạ thủ súng máy bay trinh sát - hay chữa cháy cho máy bay hỗ trợ cho các tàu sân bay hay từ sân bay của hàng ngàn máy bay địch!

Vào ngày 04 tháng 6 năm 1942. Nhật thả bm mưa đá tại Đảo san hô Midway. Việc nầy gây chết rất nhìu người, nhưng đây chỉ là một khúc dạo đầu cho sự tấn công với quy mô lớn, sự thành công của đó sẽ cho phép kẻ thù có được toàn quyền kiểm soát Thái Bình Dương. Bạn - một trong những bay công của lực lượng không quân Mỹ. Bạn có thể thể hiện mình là ng` lính không quân có đủ khả năng tiêu diệt quân địch. Bạn cũng phải đáp ứng với những "Ách" Nhật Bản trong khi là một bay công lái máy bay tiêm kích, bảo vệ những chiếc tàu khổng lồ. Đối phương phải bị tiêu diệt ở Midway, điều đó chỉ phụ thuộc vào bạn

Chiến dịch của bạn gồm 21 nhiệm vụ đa dạng được bổ sung chế độ multiplayer cho phép bạn chiến đấu như người Mỹ, và trở thành một trong những chiến sĩ của Nhật Bản. Bạn có 2 lựa chọn trong game - Chơi theo nhiệm vụ và chơi tự do, 20 loại máy bay, và đồ họa tuyệt cú vời sẽ mang lại cho bạn một trải nghiệm chơi game không thể nào quên với các trận chiến khó khăn và lạnh buốt.

Vài hình ảnh trong game:

Cấu hình game:

Cấu hình

Pentium III 800MHz hay cao hơn

RAM : 256 MB

VGA : 64 MB

HDD : 700 MB

DirectX 9.0c

Keyboard, Mouse

Link download gồm 9 part vừa add 10% recovery. các bạn download về chỉ cần xóa đuôi .ctit rồi giải nén bình thường

nangmoi786

làm ăn không có trách nhiệm gì cả up game ở đấy part lỗi không down được, không chịu vào sửa là sao

mosvananh

mất công tải 8 part bi h lại phải xóa đy, nản

Game mình vừa add 10% recovery bạn có thể repair từng part 1, đừng có ăn nói kiểu đấy có phải lúc nào mình cũng online 24/24 được đâu

nhocsieuway24

hi! Sr tại tải về mà không chơi được nên hơi bực nó cứ bị lỗi Error downloading file. Retrying... ý bạn ạ

Vậy à để mình up lại nhé tầm 30 phút thôi

Thanh_LongBP

được chưa hả bác, lâu quá

Vừa Up lại vẫn bị chắc Mediafire đang bị ngu bác chờ tối hay ngày mai nhé

Các chủ đề có liên quan khác