Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By bummt
By tctuvan
#658208 2>Down anim&data.rar về giải nén ra

3>Vào từng mục của folder mới tải về và copy(replace) file vào folder tương ứng trong game( anim vào anim, data vào data, gta3.img vào folder model ) chú ý không copy cả folder!!Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!

4>Là 1 bước cực kì wan trọng, đó là Play game Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!.....Enjoy !!!

Chắc bạn thắc mắc về Thư mục game, đó là thư mục bạn cài game ấy, mặc định có thể bạn để nó ở Ổ C:\Program Files\Rockstar Games\GTA San Andreas
C là ổ cài window của bạn ấy
By tctuvan
#664195 Bạn download về rồi vào đây xem cách sử dụng HJ split để nối file
viewtopic.php?f=73&t=31319
By tctuvan
#664270 Viết có dấu xem nào bạn
Làm đúng các bước chưa, copy vào thư mục game chưa

2>Down anim&data.rar về giải nén ra

3>Vào từng mục của folder mới tải về và copy(replace) file vào folder tương ứng trong game( anim vào anim, data vào data, gta3.img vào folder model ) chú ý không copy cả folder!!Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!

4>Là 1 bước cực kì wan trọng, đó là Play game Mod Full xe, Full vũ khí, full.....cho anh em GTA San đây !!.....Enjoy !!!
By tctuvan
chuaaidung đã viết:sao không tìm thấy cái anim&data.rar vậy, mà chỉ thấy anim&data.zip thôi à

Khác gì nhau đâu, giải nén ra đi bạn. Chuột phải vào, uncompress
Kết nối đề xuất: