Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By pro_m150
#533852 Đây là bản gta full có radio và tiếng nói luôn (Khi down yêu cầu vào trình duyệt firefox hay googlechrome ) và 1 điều nữa là các bạn phải down = torrent vì không có link trực tiếp nha :

Khi vào bạn có hình ảnh thế này :

các bạn làm như trong hình
Khi bạn bấm vào nó sẽ ra thé nài (ở đây mình dùng bittorent các bạn có thể dùng utorrent nếu muốn và lưu ý trong hình mình dùng firefox nên các bạn dùng googlechorme có lẽ sẽ khác )

Và khi bấm vô các bạn chú ý đợi 1 chút xíu và các bạn bấm bỏ GTA SA SETUP như trong hình

Và các bạn hãy nhìn xem seed rất là nhiều và down khoảng chừng 2 đến 3 tiếng (trong máy mình thì có 1 tiếng à )

Khi down xong các bạn giải nén như các game khác
Chúc các bạn thành công
(Game này và link down mình vừa text không bị gì hết ấy )

Download: viewtopic.php?f=232&t=94169

Have fun

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nhoc_phuthuy_harrypotter
By Aliz
#533934 có chắc là chơi đk không dey bạn
By Skeggr
#534003 Lên các trang tìm kiếm file torrent thì không thiếu link dow đâu.Mình ở đây muốn link MF.
By hell_angel_nd259

Lên các trang tìm kiếm file torrent thì không thiếu link dow đâu.Mình ở đây muốn link MF.

vì lí do mình không biết đăng lên mediafire nên đành chịu đi bạn

By ly_quochuy1812

Lên các trang tìm kiếm file torrent thì không thiếu link dow đâu.Mình ở đây muốn link MF.

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! đây link mediafire mà bạn kêu nè

Kết nối đề xuất: