ĐỌC KĨ HƯỚNG DẪN SAU TRƯỚC KHI DÙNG

cái này chắc là tất cả người bít roài nhưng để down được nó về mà chơi thì hơi khó khăn cho đa số nhiều người nên tiện đây mình sẽ cung cấp cho các bạn bản Game này với bản siêu nén chỉ 92Mb có kèm cả Hack bạn chỉ cần down về rùi giải nén và làm theo chỉ dẫn kèm theo là chơi được mà không cần cài đặt rất dễ dàng và đặc biệt tất cả các quá trình chỉ mất có 4ph

CẤU HÌNH :

Publisher: Capcom

Developer: Capcom

Genre: Fantasy Action Adventure

Release Date: Dec 18, 2003

ESRB: TEEN

Game Information

Number of Players: 1 Player

DirectX Version: v8.1

Operating System: Windows 98/2000/ME/XP

Minimum System Requirements

System: 1GHz processor or equivalent

RAM: 128 MB

Video Memory: 64 MB

Hard Drive Space:1100 MB

Technical Support

CÁC BẠN DOWN THEO LIND DƯỚI ĐÃ KÈM HƯỚNG DẪN Ở TRONG _ DOWN VỀ ĐỔI TÊN FILE TỪ Chaos_Legion_sisyphus.hungctit THÀNH Chaos_Legion_sisyphus.rar RỒI DÙNG WINRAR GIẢI NÉN_CÓ FILE hướng dẫn KÈM THEO TRONG ĐÓ ĐỌC VÀ LÀM THEO HUƠNG DẪN ĐỂ CHƠI _LƯU Ý :ĐỔI TIẾP :Chaos Legion.ctit THÀNH Chaos Legion.rar ĐỂ GIẢI NÉN VÀ LÀM THEO HƯỚNG DẪN

CÁI NÀY HÀNG ĐỘC CHỈ CÓ TẠI CTIT NÊN RẤT MONG NHỮNG AI ĐỌC BÀI VIẾT NÀY HÃY NHẤN CẢM ƠN ĐỘNG VIÊN MÌNH CÁI NHA MÌNH ĐỊNH BÁN VƠI GIÁ 30 CÁI THANKS ĐẤY

chà nén bằng jì thế đúng là độc đấy hi vọng sẽ có tiếp nhiều game nén nhỏ đến mức này cho anh em dễ dow và đỡ nản khi nhìn vào đống link mà đỡ tốn thời (gian) gian dow còn đỡ được cả tiền điện nữa chứ

Wat

Nó ghi là your download is starting mà có thấy nó start đâu

zen_nhok

Nó ghi là your download is starting mà có thấy nó start đâu

dùng IDM để down về nhé

Lưu ý : vào IDM/opitions/ file types thêm đuôi để down là hungctit để down được nha

và đây là kết quả

nhớ nhấn thanks động viên nhé

sac cần zi` phải thí chỉ cần chuột phải vào link đó tìm IDM thui cách này của bác HÙNG dài dòng quá

leen_lyn_0011

sac cần zi` phải thí chỉ cần chuột phải vào link đó tìm IDM thui cách này của bác HÙNG dài dòng quá

trời làm theo cách của bác đến tết cũng không get được lind mà down được

click phải chọn down load with IDM nó chỉ get lind sai thui

d3m0n_111

tại sao vào được rùi thì nó bảo không thể kết nối tới website capa.ru là sao hừ bày mà hok tháy sao

chỉ rõ nghe

Các chủ đề có liên quan khác