mouse.tepid

VGA OnBoard G41

Tổng hợp game chiến được trên các dòng Intel Chipset Family

tình hình là không phải anh em nào cũng có tiền để sắm những con card rời khủng để chiến game. nên hôm nay mình mạn phép tổng hợp những game hay chơi được trên con G41 này. Và cũng xin lỗi các bạn link mình sẽ có chèn link adf.ly do mình là sinh viên xa nhà nên kiếm thêm chút tiền đi học thêm mong các bạn thứ lỗi cho mình nhé.

>>>>>>>>>>New : Update ngày 5/4/2012<<<<<<<<<<

Fix link : Call Of Duty : Modern Warfare

New Game :

-F.E.A.R

-FIFA 10

-Killing Floor

-Orcs Must Die

>>>>>>>>>Lưu ý :<<<<<<<<<

-Qua 1 ngày để topic mình thấy có vài bạn comment nói là không thể chơi được. Những game này là những game mình vừa test, game nào chưa test mình sẽ để chưa test kế bên. Những game này mình lấy list từ Vn-Zoom.com và tự tay download và test.

-Những game trong topic này hoàn toàn là do mình đi sưu tầm, mình không upload bất cứ game nào, nhưng công mình đi sưu tầm, về tổng hợp lại, edit topic cũng bỏ công bỏ sức chứ chẳng chơi. Do các bạn cardon hầu như không biết game nào chơi được, dù có list cũng phải đi kiếm link cực khổ, tại topic này mình toàn post link MF và cũng vừa chỉ cách getlink cho các bạn nên chuyện các bạn cho mình 5s và 1 cú link chuột thì cũng không có gì là đòi hỏi quá đáng cả. Mong các bạn tiếp tục ủng hộ mình và topic này.

-Game mình sẽ cố gắng cập nhật mỗi ngày 1 vài game cho anh em. Vì thời (gian) gian mình cũng không nhiều do phải đi học nữa và mấy bạn chơi cũng không hết

-Những cập nhật mới như fix link die, game mới mình sẽ ghi bên dưới ngày update.

cấu hình cùi bắp nhà mình :

hy vọng topic sẽ giúp bro thư giãn với con card onboard này

Mẹo 1 : bấm ctrl + F và gõ tên game để tìm nhanh hơn

Mẹo 2 : Đối với những link Mediafire folder có nhiều link thì mình sẽ chỉ dẫn các bro cách get link and auto download cực kì nhanh và dễ làm (dành cho newbie)

đầu tiên các bạn hãy download cho mình phần mềm hỗ trợ download IDM tại

sau đó các bạn cài và Cr-ack nó để xài vĩnh viễn nhé.

sau khi cài các bạn mở nó lên và chọn mục option => thẻ general

bạn chọn dấu stick ở dòng "Automatically start downloading of URLs placed to clipboard"

sau đó các bạn vào trang

Mã:

www.getlink.s2u.vn

mình lấy ví dụ link folder code of honor 3 nhé

Mã:

http://www.mediafire.com/?fn4a4md0wocpw

bạn copy nó và paste vào dòng get directlink folder sau đó nhấn get link

web sẽ hiện lên 1 loạt các danh sách direct link.

các bạn chỉ chuyện tô đen tất cả các link và click chuột phải => download with IDM

hay đợn giản hơn là chỉ cần control + C, IDM sẽ tự động lên list download

các bạn chọn tiếp check all => ok

nếu các bạn chọn lần đầu nó sẽ hiện thêm 1 bảng nhỏ các bạn đánh dấu stick vào ô "Start download ...." là nó sẽ tự động download.

Nếu nó không hiện bảng ấy thì các bạn vào IDM chọn mục Scheduler => Start.

Call of Duty : Modern Warfare

=> [đã fix]

Mã:

pass : vn-zoom.com
key: DL2J-8PY4-4Q22-GE48-88D2

--------------------------------------*-0-*--------------------------------------

Call of duty : Modern Warfare 2

Part 1 :

Mã:

Pass : www.netkingvn.com

Cr-ack Skidrow :

--------------------------------------*-0-*--------------------------------------

Call Of Duty : Modernwarfare 3 [Repack Blackbox 5.4 gb]

Mã:

pass : kidzsad

--------------------------------------*-0-*--------------------------------------Sam Serious 1 [Only 170 MB]

Sam Serious 2

Code Of Honor 3

Assasin Creed 1

Update :

X-Blades

Mã:

Pass : www.gamehay.net

Need for Speed: ProStreet (2007)

Mã:

Pass : congtruongit.com

Need for Speed: Undercover (2008/ENG)

Need for Speed: Most Wanted

Mã:

Pass : SC

Deep Black (bắn súng dưới nước, khá hay)

Mã:

Pass : tech24.vn

Gatling Gears (robo bắn súng, hay)

Sniper-Art Of Victory

>>>Update ngày 4/5/2012<<<

F.E.A.R

FIFA 10

Mã:

Pass : congtruongit.com

Killing Floor ( full, bắn crank cực đã)(chưa test)

Mã:

Pass : lonelystar

hướng dẫn download:

mấy bạn chịu khó tải file .rtf này về sau đó mở nó lên sẽ có 1 loạt các link download sau đó các bạn hãy copy các link download và vào trang

nhưng thay vì paste vào dòng get direct link folder thì các bạn paste vào chỗ Get Direct Link Mediafire sau đó nhấn getlink ! và làm tương tự như trên ^^!

Orcs Must Die (đẹp)(chưa test)

bài này là tổng hợp từ nhiều nguồn khác nhau nên các bạn thấy bài của mình đừng cho mình ăn gạch nhé !

An_kute

nhầm tí.bắt bẻ ghê thế.chủ topic không cho 2 game đấy vào nhé không ai tuong? chơi được lại down

dotavn

G41 Chơi đựoc à Mình nghĩ là topic này chém gió rất cao

À Có cả Assassin đấy cơ

phuoc_love2002

trên Vnz nghe bảo G41 chơi được COD8 low all

<-- Bổ sung bài viết -->

À Có cả Assassin đấy cơ

game này low all chơi được tầm 15~30fps

assassin creed 1 thì mình đang chơi cũng khá mượt

chủ topic thêm FIFA 12 vô đimình rất KẾT game này

nhoc_ninhbinh

À Có cả Assassin đấy cơ

TOÀN LÀ GAME NẶNG, X-Blades CARD 7300GS CÒN GIẬT ĐÙNG ĐÙNG, CHIPSET G41 CHƠI THÌ CHỈ CHÉM GIÓ... LẠI CÁI LINK CHÈN ADF.LY NỮA...VI PHẠM NỘI QUY CTIT. XIN CHO Ý KIẾN CO NÊN NHẮC NHỞ CHỦ THỚT KHÔNG CÁC BÁC???

manhtienls

Member
nhieu game hay qua,muon nay ve choi thi lam the nao moi nguoi oi

Các chủ đề có liên quan khác