Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By daigai
ts1234 đã viết:s giai nen k dc vay a

Bạn cần down hết tất cả, đặt cùng 1 thư mục, bấm chuột phải vào file .rar rồi giải nén bằng WinRar. là được
By binhboon
#877328 làm sao để chạy được game vậy bạn, mình cài đặt xong rồi, khi chạy game thì nó bảo phải insert CD-ROM là sao ?
By daigai
binhboon đã viết:làm sao để chạy được game vậy bạn, mình cài đặt xong rồi, khi chạy game thì nó bảo phải insert CD-ROM là sao ?

Bạn đã copy cr ra ck chưa? Có phải bạn giải nén ra được file iso không, thì bạn phải làm ổ ảo
[Hướng dẫn] Daemon Tools Lite
By binhboon
daigai đã viết:
binhboon đã viết:làm sao để chạy được game vậy bạn, mình cài đặt xong rồi, khi chạy game thì nó bảo phải insert CD-ROM là sao ?

Bạn đã copy cr ra ck chưa? Có phải bạn giải nén ra được file iso không, thì bạn phải làm ổ ảo

mình mount bằng DTL, sau đó chạy file autorun.exe , rồi cài đặt game như bình thường (chỉ nhấn next) . sau khi xong copy file crac k ra desktop. mở file crac k thì không có gì, đen thui. còn mở lại file game vừa cài đặt thì lại bỏ cần insert corect CD-ROM :(.
cho mình hỏi lúc cài game thì cài vào ổ C hay D vẫn được đúng ko, hay phải cần cài nó vô ổ ảo ?
By tctuvan
binhboon đã viết:
daigai đã viết:

mình mount bằng DTL, sau đó chạy file autorun.exe , rồi cài đặt game như bình thường (chỉ nhấn next) . sau khi xong copy file crac k ra desktop. mở file crac k thì không có gì, đen thui. còn mở lại file game vừa cài đặt thì lại bỏ cần insert corect CD-ROM :(.
cho mình hỏi lúc cài game thì cài vào ổ C hay D vẫn được đúng ko, hay phải cần cài nó vô ổ ảo ?

Bạn phải hiểu là file bạn down về là đĩa ảo, bạn đã mount đĩa ảo rồi thì nó không khác gì việc bạn đưa đĩa CD game vào ổ đọc CD.
Nên phải cài vào ở cứng chứ, ổ nào cũng được. Ở trong ổ ảo thì thấy file Cr-ack nhưng copy ra thì mất à?
Nếu vậy bạn nên tắt diệt virus đi rồi copy cra ck vào thư mục cài game (vì có thể nó hiểu nhầm là virus). Cài xong bật lại diệt virus là được.
By tctuvan
anhquoc000009 đã viết:cai dat lam sao vay may bac

Tải về rồi giải nén rồi cài thôi bạn
By tctuvan
anhquoc000009 đã viết:nó bảo you need to have following volume to contineu extraction là sao vậy

You Need to Have the Following Volume to Continue Extraction
Hướng dẫn khắc phục các lỗi giải nén winrar

Lỗi đó Có nghĩa là bạn chưa tải về đủ rồi, chắc thiều vài part rồi . Xem nó bảo thiếu file nào thì tải lại đi.
hay nếu tải về rồi thì có thể tên file bị đổi nên nó cũng không nhận ra đâu
Kết nối đề xuất: