Xalbador

Vietnamese phiên bản of introduction:

Vâng thưa các bác, game Counter-Strike (tên Việt của nó là Half-life) cực nổi tiếng nay vừa có bản portable. Các ưu điểm nổi bật của bản portable do em upload lên đây gồm có: tương đối nhỏ (chỉ 64.68Mb), down về chơi luôn (file .exe), hỗ trợ chơi offline và online.

English phiên bản of introduction:

Hey everyone, the extremely famous game of Counter-Strike (its Vietnamese name is Half-life) had its portable phiên bản created. The noticeable advantages of the portable phiên bản that was uploaded by me are: quite small size (64.68Mb only), play-without-installation phiên bản (file .exe), and compatiblity with both online playing and offline playing.

Nhấn Vào Đây Để Tải Về

Counter Strike 1.6 Việt Hoá

diemtrang7588

Anh ơi sao lúc nào muốn vào chơi nó cũng bắt cài lại vào ổ C vậy có cách nào khắc phục không ạ

tink_private

Ờ thì ........ Ném nó sang ổ D

Cấu nói quá hay

Vào game lúc nào cũng bắt cài lại hoàn toàn , bản 64m kia kìa mà vào mục nó vừa cài để chơi thì lại không được . anh chỉ em cách sửa đi , hay bản 64m nên nó mới thế

Anh ơi sao lúc nào muốn vào chơi nó cũng bắt cài lại vào ổ C vậy có cách nào khắc phục không ạ

Không phải nó bắt cài vào ổ C đâu bạn à! Lúc cài bạn được quyền chọn thư mục cài đặt mà. Lúc đó bạn có thể chọn cài vào bất cứ đâu bạn thích!

kazenka

Không phải nó bắt cài vào ổ C đâu bạn à! Lúc cài bạn được quyền chọn thư mục cài đặt mà. Lúc đó bạn có thể chọn cài vào bất cứ đâu bạn thích!

Đc như thế vừa tốt,cái mục chọn nó không cho mà nó ẩn đi, sau đó nó cài thẳng tưng vào ổ C, mỗi lần cài như thế thì ổ C thêm 170 m , chơi xong lại phải vào để xóa , biết thế down luôn bản càil cho rồi

Các chủ đề có liên quan khác