Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By xitrum910

Ông tỉnh dậy trên một bãi biển hoang vắng. Ông không nhớ bất cứ điều gì, và đầu mối duy nhất của mình - một dấu hiệu của XIII, hình xăm trên ngực của mình và chìa khóa an toàn trong một ngân hàng ở New York. Ở phía trước của anh ta chờ đợi cho câu đố chết người của quá khứ và những hành lang đen tối nhất của sức mạnh của Mỹ. Không biết quá khứ của mình và tương lai của lái xe, ông cố gắng làm sáng tỏ những bí ẩn của danh tính của mình. Ông là ai? Sát thủ chính trị, cuộc sống rách nát của một viên đạn 43 của Tổng thống Hoa Kỳ? Một cầm đồ trong trò chơi một người vô đạo đức và tàn nhẫn? Phản xạ commando chuyên nghiệp, một điểm có màu trắng trong bộ nhớ, và mong muốn tự nhiên để tồn tại - đó là toàn bộ kho vũ khí của mình. Điểm khởi đầu của hành động của mình - một con số XIII ...

√ Operating System: Windows XP/Vista/7;

√ Processor: Pentium III 700 MHz;

√ Memory: 256 MB;

√ Video: 32 MB;

√ Free hard drive space: 2.52 GB

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Added Recovery 10%

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By phananhvtc
By nhokGa_loveGirl

cấu hình với ổ cứng một trời một vực thế em

Game từ năm 2003 rồi chị nhẹ lắm vs chiếm ổ cứng có hơn 2GB mà nhằm nhò gì

By tu_bao

sai pass rui` bac oi

Gõ bằng tay nhé bạn tắt Caps lock trước khi gõ

By Cadarn

noi file lai no bao invalid password

repair lại part lỗi là được

By bupbexinhus
#532769 cai nay giai nen hay ghep file vay giai nen cung không dc ma` ghep cung không dc
By quyquang61

cai nay giai nen hay ghep file vay giai nen cung không dc ma` ghep cung không dc

Bác thêm đuôi .rar vào rồi giải nén

Kết nối đề xuất: