Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By nail_snake_dn
#531891 có 3 part thôi à, để down về test cho

<-- Bổ xung bài viết -->cứ đợi nó giải nén xong rồi chạy cái file .bat là ok (hơi lâu chút đó)
By cuopnganhang_duanangduhoc3000
#531939 ok rùi vô game là ten ten bác có vô được hôk mình vô nó lên vạch đỏ là bật ra lun chán quá

cấu hình máy mình ram 1gb chip dual core 2x2.2 crad video 384 on nha hôk bít tạo sao nữa

By nguyen_thuy_minh87
#531984 Lúc trước mình vừa từng chơi bản full mua ở ngoài tiệm , giá cả trên 80 k vì là hàng xịn . Sau này cài lại máy tính thì mất đi , lên mạng dơload có người ghi hitman siêu nén rùi dowload về nó báo lỗi . Lại lên mạng tìm tiếp thì cóa đứa chia cái hitman ra hàng trăm hàng nghìn part roài cuối cùng trôi theo công sức . => chỉ có mua ở ngoài tiệm mới chất lượng , nếu bị hư gì ra ngoài mắng vốn thằng chủ chớ blood money post trên mạng toàn là lừa tình chém gió đâm hơi

Mà cái ảnh minh họa bác chém gió kinh thật , cái ảnh đó là cái mison hitman 2 làm NV bên Ấn Độ chứ không phải là hitman Blood Money 4 =)
By tiepgialai
#532038 Sau khi mình cài đặt file .bat , tiếp đó mình chạy patch 1.2 ( msvcr71.dll ) , rùi start game thì bị lỗi này :

No disc inserted.

Please insert the original "Hitman Blood Money english" CD/DVD.

Please have a look at Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! for further, more detailed information.

Ai biết thì chỉ mình cách khắc phục với !!!!! Thanks nhìu nhìu !!!!!!!!

Yahoo của mình đây : [email protected]
Kết nối đề xuất: