Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By lahai72

làm cái trò gì mà file tải về toàn file mặc định pdf không thể đổi được vậy, không có cai đuôi nào là .pdf để mà đổi sang .rar, dù có thêm cái đuôi .rar thì nó vẫn là file pdf, không có dấu check read only.

ANh diablo ơi. Em cũng bị như vậy. Em đổi đuôi mà không có được anh trả lời dùm em. Thank Anh

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Darce
By Bronsonn
#531756 Mình thấy có nhiều bạn chưa rành cho lắm lại còn phàn nàn nhiều về chủ thớt nữa. Hãy bình tĩnh làm theo công đoạn này:

B1: Hãy chắc chắn vừa download các file vào 1 folder

B2: Nhấp phải chuột vào file đầu tiên có đuôi .pdf, chọn dòng openwith nó sẽ hiện lên bảng đó và chọn Browse...

B3: Chỉ đường dẫn vào thư mục Winrar và chọn winrar.exe mà bạn chắc chắn vừa có trong máy. Ví dụ: Máy tui có đường dẫn C:\Program Files\WinRAR\winrar.exe rồi Ok để kết thúc thao tác. Ngay lập tức nó sẽ chuyển từ file .pdf sang .rar mặc dù vẫn là .pdf

B4: Nhấp vào file đầu tiên và giải nén bình thường.

các bạn muốn tham khảo trên đâu hay google cũng được. Nhưng bước này mình vừa thử thành công. Chúc chơi game vui vẻ!!!
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
trilinh89 đã viết:mình đã cài game xong và chạy game thì nó báo
No disc inserted.
Please insert the original "HOMM5" CD/DVD.
ai có thể giúp mình giải quyết nó với

Bạn down về được bản ISO rồi phải không? Đó là đĩa ảo. Để chạy thì bạn cần cài Deamon tool để chạy đĩa ảo.
CHứ nếu cứ giả nén tiếp ISO rồi cài như bạn cũng được, nhưng với một số game thì nó bắt buộc phải có đĩa trong ổ mới chơi được, đó là lí do sao ta cần làm đĩa ẢO.
Hướng dẫn sử dụng Daemon Tools Lite v4.3 – Tạo ổ đĩa ảo đa năng
Hình đại diện của thành viên
By daigai
123321123321 đã viết:tại sao lúc vào game nó lại ghi cái gì mà please insert CD/DVD

Bạn phải làm ổ đĩa ảo, rồi nhét file iso vào thì mới không đòi please insert CD/DVD nữa

Hướng dẫn dùng Daemon Tools Lite v4.3 – Tạo ổ đĩa ảo đa năng
Kết nối đề xuất: