Đồ hoạ 3D, một sự phát triền vượt bậc của game hiện đại, và có lẽ chỉ có đồ hoạ 3D mới thoả mãn được con mắt của các game thủ ngày nay. và đó cũng là sự thay đổi dễ thây nhất của Commandos 2 Men of courage. Tuy vậy Commandos 2 vẫn giữ nguyên được đặc tính góc nhìn từ trên xuống đậm tính chiến thuật truyền thống của commandos.

Các nhân vật luôn là những người quen thuộc như Green Beret, Sniper, Spy… ở các bản commandos trước. Bên cạnh đó cũng có thêm một anh bạn nhỏ bé, nhanh nhẹn với tên siêu trộm Lupin. Có tốc độ cao, Cao nhất trong commandos, qua mặt cả Green Beret, khẳ năng leo trèo, sử dụng nhiều loại súng. Và cùng với Lupin là chú chó wisk được lupin cứu trong một nhiệm vụ. Chú chó này có thể giúp các chiến sĩ thu hút sự chú ý của địch

Bạn sẽ thấy rất thú vị với sự bổ sung sử dụng đồ ở commandos 2 Menof courage, khi một tên địch bị hạ, bạn có thể lục đồ dùng của hắn, lấynhững đồ vật có ích trên người của hắn và sử dụng cho mình (đó có thểlà thuốc lá, súng, quần áo, chìa khoá, chai rượu…) đừng quên, bạn cũngcó giới hạn khi mang vác đồ, không thể đem qua nhiều thứ trên người.Tất nhiên bạn có thể sử dụng đồ ở đó tuỳ theo khả năng của nhân vật.(Có thể mặc quần áo của địch, nhưng điều đó không giúp Sniper cải trangnhư Spy được

Về khả năng của từng nhân vật, với người đam mê và từng chơicommandos thì sẽ không thấy quá xa lạ gì, nhưng sẽ có vài bỡ ngỡ. Nhưngsẽ có phần chỉ dẫn cơ bản cho cả người mới chơi hay vừa từng chơi.Phần này sẽ giúp bạn nhận ra tác dụng của từng đồ vật (sử dụng bom, sửdụng thuốc lá, chai rượu, thuốc độc, thuốc ngủ…), khả năng của từngnhân vật rất chi tiết, và bạn có thể mở phần chỉ dẫn này bất cứ lúcnào trong khi đang chơi game kể cả khi chưa vào game.

Hệ thống nhiệm vụ thì quả tuyệt cú vời! Bạn sẽ được thoả mãn với tất cảcác nhiệm vụ quen thuộc tới những nhiệm vụ mới lạ nhất. Thậm trí độicommandos phải giải cứu cả một đoàn thuỷ thủ, hay phải điều khiến cácchiến sĩ khác dưới quyền chống một đợt tiến quân của địch. Có nhữngnhiệm vụ này nối tiếp nhiệm vụ khác lôi cuốn ta vào một câu truyện nộidung hấo dẫn và bám sát lịch sử.

Điều tui đánh giá là thú vị nhất ở commandos 2 Men of courage chính là,sau mỗi nhiệm vụ (trừ nhiệm vụ đầu tiên) Bạn sẽ được xem một đoạn phim3D kết thúc nhiệm vụ đó, nó lôi cuốn ta tiếp tục sang nhiệm vụ tiếp theo và luôn mong, Đừng, đừng đến nhiệm vụ cuối nha

Yêu cầu hệ thống:

Windows 98/ME/2000

PII 256 MHz or higher

64MB RAM

4MB Graphics Card

1,5 GB free space

Link download

CD 2:

CD 3:

Cr-ack

Bài quá hay, còn gì mà không thanks

hoangtooanh

Thank bạn nhiều zdậy là chơi đủ bộ comados 1 2 3 rồi tui KẾT nhất trò này đấy

pig_lovely

Thank bạn nhiều zdậy là chơi đủ bộ comados 1 2 3 rồi tui KẾT nhất trò này đấy

big_baby_194

đã post link khác cho các bạn, link cũ không phải của 4rum nên không mò ra pass được, bạn down tạm link mới nha

sao mình down về cài xong rùi play game nó hiện ra màn hình với dòng chữ thế này rùi đứng lun là sao ?????:

mong các pác hd mình cách fix nhé mình KẾT game này lắm !

Các chủ đề có liên quan khác