Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By hoabi_kutekyung_soc6123

sao mình cài đặt rồi mà nó bảo không được bắt đầu trò chơi 2 lần

<-- Bổ sung bài viết -->giúp mình với.mình rất muốn chơi game này

tức là nó đang khởi động game vì mày nhà bạn chạy trò chơi chậm quá

By yumi_love_boy_l0c_ch0c
#530585 vậy còn Cr-ack hay key của game đâu ? tưởng bản này Cr-ack dc rồi nữa ! lần sau post bài rút kinh nghiệm nhé . có Cr-ack hay không phải ghi rõ cho tất cả người còn download ! thanks
By xu_nhok_9x
#530587 vậy còn Cr-ack hay key của game đâu ? tưởng bản này Cr-ack dc rồi nữa ! lần sau post bài rút kinh nghiệm nhé . có Cr-ack hay không phải ghi rõ cho tất cả người còn download ! thanks
By vananh_0nljne

vậy còn Cr-ack hay key của game đâu ? tưởng bản này Cr-ack dc rồi nữa ! lần sau post bài rút kinh nghiệm nhé . có Cr-ack hay không phải ghi rõ cho tất cả người còn download ! thanks

bạn thử coppy file trong thư mục trivium vào nơi cài game xem

By kem_blue

vậy còn Cr-ack hay key của game đâu ? tưởng bản này Cr-ack dc rồi nữa ! lần sau post bài rút kinh nghiệm nhé . có Cr-ack hay không phải ghi rõ cho tất cả người còn download ! thanks

đáng ra phải hỏi là : "anh ơi em không biết copy và paste file Cr-ack ở đâu cả, anh có thể teamviewer chép Cr-ack giúp em dc không ?"

phải nói thế mới dúng nhỉ

By vietthanh_bumbum

đáng ra phải hỏi là : "anh ơi em không biết copy và paste file Cr-ack ở đâu cả, anh có thể teamviewer chép Cr-ack giúp em dc không ?"

phải nói thế mới dúng nhỉ

By tueminh23
#530838 hic ! làm vì không thấy Cr-ack hay key đâu cả nên mới nói vậy thôi ! mà mình copy file Trivium vào ổ cài đặt mà cũng không dc ! ai biết cách nào Cr-ack không ? chỉ mình với ! thanks verry much.......

mà giờ nó có hiện tượng là click vào game thì bị reset máy luôn không hiểu vì sao nữa !

By emvancho_anh1997
#530839 hic ! làm vì không thấy Cr-ack hay key đâu cả nên mới nói vậy thôi ! mà mình copy file Trivium vào ổ cài đặt mà cũng không dc ! ai biết cách nào Cr-ack không ? chỉ mình với ! thanks verry much.......

mà giờ nó có hiện tượng là click vào game thì bị reset máy luôn không hiểu vì sao nữa !

Kết nối đề xuất: