Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By ARC_K28
#530532 xin lổi mình up lại đây

cho mình hỏi mình dow về hết rồi đổi *.ctit thành *.rar thì nó hiện ra như vậy

nhưng khi mình giải nén thì nó lại như vậy xin hỏi thế này là sao

cuối cùng em chỉ biết nhấn vào cancel nên nó hiện ra như vậy

các bạn nào bị như em thì chỉ cho em với thanks nhiều dow về rồi mà chơi không được la buồn lắm huhuhu

nhưng khi mình giải nén thì nó lại như vậy xin hỏi thế này là sao
By xuanhue.luckymouse
By hoangyen_tyt91
#530675 Bạn kiểm tra hộ mình sau khi vừa download đầy đủ các part, khi tiến hành giải nén thì báo lỗi ở các part 13, 14, 20, 21. Mình vừa download lại 2 lần 4 part trên rồi, nhưng khi giải nén vẫn báo lỗi.

Nó báo là: The file is corrupt
By lovemesweet_264
#530676 Bạn kiểm tra hộ mình sau khi vừa download đầy đủ các part, khi tiến hành giải nén thì báo lỗi ở các part 13, 14, 20, 21. Mình vừa download lại 2 lần 4 part trên rồi, nhưng khi giải nén vẫn báo lỗi.

By i_am_just_a_muggle

Bạn kiểm tra hộ mình sau khi vừa download đầy đủ các part, khi tiến hành giải nén thì báo lỗi ở các part 13, 14, 20, 21. Mình vừa download lại 2 lần 4 part trên rồi, nhưng khi giải nén vẫn báo lỗi.

bạn chụp hình lỗi post lên cho tất cả người cùng giúp

By Hanley
#530920 Lỗi thế này:

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r13: CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.029. The file is corrupt

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r13: CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.030. The file is corrupt

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r13: Packed data CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.031. The volume is corrupt

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r14: CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.031. The file is corrupt

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r20: CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.044. The file is corrupt

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r20: CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.045. The file is corrupt

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r20: Packed data CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.046. The volume is corrupt

! D:\medieval total war\CongTruongIT.Com_Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT.r21: CRC failed in Medieval_II_Total_War_Kingdoms_Expansion-FLT\DVD1\flt-twk1.046. The file is corrupt

Kết nối đề xuất: