Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By mafiaboy2001
#530030 Mấy bác yên tâm em đã test chơi rất hay, không dow thì phí

Đây vài topic phần Campain cho anh em chiêm ngưỡng, chế độ chơi rất hấp dẫn, đặc biệt là lối chơi không giống như bàn cờ vua các bạn chơi....Lối chơi cực kì hóc búa

Nhìn không ghiền mới lạ đấy
]
Còn đây phần mini game
Chế độ chơi vô cùng phong phú
Còn đây phần Skirmish
Đồ họa 3d đẹp mắt

Link mới cập nhật tại topic này

[MF] Battle vs Chess Download

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By levanhai1978
By green_forst_m_home
#530129 Cr-ack mới cập nhật đây, ai chưa chơi được game thì dow nhé
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Game này 3d cần card màn hình rời, nếu bạn dùng card onboard thì đừng down phí công vì không chơi được đâu
By sayaxinta_orangbanhas
#530136 Có 6 part àh bạn dow nhanh mà, cái này mình dow mạng wifi công cộng mà vẫn dow kìa, hôm trước mình dow call of duty 7 bản full, mỗi part 200MB, mà dow mạng wifi 1 Part 200MB dow gần nửa tiếng mà mình vẫn dow đấy bạn cố gắng đi nha.Cảm ơn bạn đã thanks
By Barrlow
#530138 Có 6 part àh bạn dow nhanh mà, cái này mình dow mạng wifi công cộng mà vẫn dow kìa, hôm trước mình dow call of duty 7 bản full, mỗi part 200MB, mà dow mạng wifi 1 Part 200MB dow gần nửa tiếng mà mình vẫn dow đấy bạn cố gắng đi nha.Cảm ơn bạn đã thanks
By giahung2542
#530221 link từ nguồn nào vậy ?

quan trọng là link lấy ở forum nào hay tự up lên - còn bài viết KẾT viết nhăng cuội gì cũng dc - chả cần biết !

mất công kéo qua làm loạn mệt lắm !

By kechaytronngaymai_cg
#530224 link từ nguồn nào vậy ?

quan trọng là link lấy ở forum nào hay tự up lên - còn bài viết KẾT viết nhăng cuội gì cũng dc - chả cần biết !

mất công kéo qua làm loạn mệt lắm !

Kết nối đề xuất: