Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By baby_dangyeu2707

cứ đến part đó là báo lỗi ?_? nếu thế cứ down lại phát nữa xem ............. chứ chỉ có do nó thôi mà nó báo lỗi gì ?

Đã nghe lời rồng con và thử down thêm 2-3 lần nữa chứ k phải 1 lần.Nhưng kết quả vẫn y như cũ, có thể nói đây là lỗi hỏng part rồi chứ k phải là lỗi hỏng khi mình tải về

khi seup đến part 11 thì nó nhảy ra cái này

dịch nè DGamesrise của fallmidway_riseandfall.part11.rar CRC đóng gói dữ liệu không thành công trong midway_riseandfall.exe. Âm lượng bị hỏng

rồi kệ nó nó cứ chạy tiếp và đến part 27 cũng là part cuối cùng thì nó như thế này

Thật đáng buồn nếu k chơi đựoc game này, lên youtobe xem clip thấy cũng hay hay ^^

Không biết có ai sửa được lại 2 cái part này k nhỉ, chỉ sợ cái game này post lên lâu quá rồi và người up game cũng xóa hết game đi mất rồi đâm ra k up lại được...

Rồng con hay ai đó tìm được cái link Mediafire khác để down game này thì cho mình nhé ,down lại phát nữa cũng k sao miễn là được chơi..

By my_angel4988
#530187 anh em congtruongit dạo này có vẻ bận rộn quá nhỉ ~~ để mấy ngày chẳng ai giải quyết .Ôi thèm chơi quá
By jinxexykixx
#530247 bác cứ down lại đi

có lần tui cũng phải down 10 lần mới chơi được đó

By titi_monkey72

bác cứ down lại đi

Thì down đi down lại cũng chục lần rồi có ít đâu???

Bác giết thời (gian) gian của tui đấy à?

Hỏng thì là Hỏng

By chetdianh_deemyeunguoikhac

bác cứ down lại đi

Thì down đi down lại cũng chục lần rồi có ít đâu???

Bác giết thời (gian) gian của tui đấy à?

Hỏng thì là Hỏng

Kết nối đề xuất: