Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
By Chan
#529083 ^

Chắc được mà ^^

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Rye
By vudinhkhanh2000

cái này chơi theo kiểu nó cho sẵn lính rồi mình kéo đi đánh hay là xây nhà rồi đánh vậy bạn ^^

Game này mình xây lính , đào mỏ rồi gầy dựng quân sự kinh tế sau đó đi xấm chiếm mấy đất , tài nguyên của quân khác, gần tương tự Warcraft III

By kjbum_hat

cái này chơi theo kiểu nó cho sẵn lính rồi mình kéo đi đánh hay là xây nhà rồi đánh vậy bạn ^^

Game này mình xây lính , đào mỏ rồi gầy dựng quân sự kinh tế sau đó đi xấm chiếm mấy đất , tài nguyên của quân khác, gần tương tự Warcraft III

By Averil
#529437 lời bạn:

Verder Y Nero

Why So Serious , Son ?! Let Put A Smile On That Face

Trích:

Nguyên văn bởi Mai Thanh Hiếu

không game này cho lính và xe tank, máy bay chiến mà thôi,không có xây dựng vì mình cũng đang chiến nó đay nhưng tới dòng 4 à mà chẳng thấy xây dựng gì hết.....nếu còn có xây dựng thì có lẽ là những phần sau vì mình chưa chơi tới nên chưa biết

chơi 2 loại quân: liên quân và phiến quân helpolla

game này dung lượng ít mà hay lắm đấy,,đó là theo ý của mình

Kết nối đề xuất: