Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By anhhieu14
By daigai
anhhieu14 đã viết:ad ơi Giúp với mình tải được r mà tìm đội tuyển việt nam không thấy mong sự giúp đỡ của ad Thank ạ

Đội tuyển VN U23 là bản cũ năm ngoái rồi bạn ạ, đợi để team làm bản pes 2019 năm nay sẽ có Đội tuyển Việt Nam mới nhất
By daigai
#1042047 chơi được nhé, bạn mua 2 tay cầm cắm vào cổng usb. Nếu chỉ 1 tay cầm thì 1 người phải chơi bằng bàn phím 1 người chơi bằng tay cầm
By dinhrobot
#1042125 Chào bạn, lâu rồi mình không chơi pes6 cũng như cập nhật cầu thủ, nay quay lại hơi bỡ ngỡ.
Bạn cho mình hỏi:
1. Cần tải cả 2 link trên hay chỉ cần tải 1 trong 2 link?
2. Chỉ cần tải về giải nén cài đặt tí là chơi được luôn phải không? (ý mình là trong link đó đã có đầy đủ quần áo, giày, mặt... rồi đúng không?)
3. Đây là bản tiếng anh hay tiếng việt vậy bạn?
Thank you.
By daigai
dinhrobot đã viết:Chào bạn, lâu rồi mình không chơi pes6 cũng như cập nhật cầu thủ, nay quay lại hơi bỡ ngỡ.
Bạn cho mình hỏi:
1. Cần tải cả 2 link trên hay chỉ cần tải 1 trong 2 link?
2. Chỉ cần tải về giải nén cài đặt tí là chơi được luôn phải không? (ý mình là trong link đó đã có đầy đủ quần áo, giày, mặt... rồi đúng không?)
3. Đây là bản tiếng anh hay tiếng việt vậy bạn?

Thank you.

Bạn cần tải cả 2 parts về rồi giải nén nhé.
Đây là bản tiếng Anh, có cả tuyển VN bạn nhé
Chỉ cần giải nén rồi , chạy file reg là chơi được. Ở trong thư mục bạn giải nén được có hướng dẫn đó, bạn vào đó xem cụ thể nhé.

Bạn có thể mua thêm tay cầm để chơi game nếu không thì cần
Chỉnh nút đá pes trên bàn phím
Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
Thuê xe du lịch