Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By caocannt
#1024083 (y) :)) ak. bạn ơi? vs lại sao bình luận viên chỉ đọc tên máy cầu thủ nỏi tiếng thôi. còn các cầu thủ khác kg đọc vậy bạn?.. bạn làm thêm giải vô địch đong nam Á nữa cho vui nhé.. Thanhk bạn nhiều. :))
By daigai
caocannt đã viết:(y) :)) ak. bạn ơi? vs lại sao bình luận viên chỉ đọc tên máy cầu thủ nỏi tiếng thôi. còn các cầu thủ khác kg đọc vậy bạn?.. bạn làm thêm giải vô địch đong nam Á nữa cho vui nhé.. Thanhk bạn nhiều. :))

ok, nhóm sẽ cố
By caocannt
#1024144 bạn ơi?. mình mới tham khảo.. tháy pes 13 bình luận tiengs việt hay ghê. có đọc tên đội bóng và sân vận động lúc chào cờ nữa.. Bạn làm cho pes6 này vs nhé. thanhk bạn nhiều .. :)
By tctuvan
#1024411 Mới ra bản patch mới, Có đội tuyển U20 Việt Nam tham gia worldup 2017 hàn quốc, Anh em tải nhé
By caocannt
#1024414 Ad ởi, sao bình luận không đọc tên cầu thu mà chỉ nói chuyện khác kh vậy . Ad làm giùm e-Sound dọc tên cầu thủ nhé. Thank Ad nhiều

[ Post bai thong qua Mobile ]
By ga_con_tim_nguoi_iu
#1024617 ad ơi, mình đã chơi game đuợc bằng tay cầm ps2, thanks ad nhìu, nhưng hiện tại khi chơi bằng tay cầm thì cầu thủ thường xuyên tự động sút hay chuyền, mình có thay tay cầm nhưng vẫn bị lỗi này, ad chỉ mình cách fix lỗi này, không bít là do cổng chuyển hay game có chỉnh auto gị ko
By ga_con_tim_nguoi_iu
daigia đã viết:Trên tay cầm có 2 cần gạt đúng không? Có thể do đang chơi thì bạn bị chạm vào đó. Nên tắt sử dụng cần gạt đi

Mình đã tắt analog hay chuyển sang thử chơi bằng tay ps1 nhưng vẫn bị tình trạng này, có khi nào là tại cổng chuyển usb không ???
By daigai
ga_con_tim_nguoi_iu đã viết:
daigia đã viết:Trên tay cầm có 2 cần gạt đúng không? Có thể do đang chơi thì bạn bị chạm vào đó. Nên tắt sử dụng cần gạt đi

Mình đã tắt analog hay chuyển sang thử chơi bằng tay ps1 nhưng vẫn bị tình trạng này, có khi nào là tại cổng chuyển usb không ???

xem có phần mềm autoclick nào không? hay cũng có thể do bàn phím bị kẹt nút. kiểm tra xem
By daigai
ga_con_tim_nguoi_iu đã viết:ad ơi, mình đã chơi game đuợc bằng tay cầm ps2, thanks ad nhìu, nhưng hiện tại khi chơi bằng tay cầm thì cầu thủ thường xuyên tự động sút hay chuyền, mình có thay tay cầm nhưng vẫn bị lỗi này, ad chỉ mình cách fix lỗi này, không bít là do cổng chuyển hay game có chỉnh auto gị ko

à, nếu cầu thủ tự động sút hay chuyền khi bạn không điều khiển cầu thủ đó thì là do chế độ auto của máy. Để hạn chế điều đó thì đến màn chọn tay cầm trước khi chọn đôi để đá, bạn để auto giảm xuống là được
Kết nối đề xuất:
Thành ngữ tiếng Anh có chứa die