Chia sẻ những game hay, game mới + Link Download, ưu tiên nhưng host Mediafire và host Việt
Không Post game online, spam...
Nội quy chuyên mục: Các thành viên cần chọn đúng mục để đăng bài.
Các bài đăng không đúng mục sẽ bị xóa!

Về game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động

Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim
Hình đại diện của thành viên
By vandungsunbin
tctuvan đã viết:Thứ nhất, các bạn kiểm tra lại xem đã cài đúng driver video chưa? Thiếu driver hay chưa update driver có thể gây nhiều lỗi đặc biệt.

Thứ 2 Lỗi memory could not read... written
>>> Có thể do ram yếu, nên các bạn vào thư mục PES62017\kitserver\GDB\stadiums xóa hết stadium đi

Lỗi Football life mình vẫn đang nghiên cứu...

E đã làm vậy xóa hết stadium đi mà vẫn bị "The memory could not read / write"
Máy e ram 2GB windows 7 ultimate giúp e vs

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By giangnh
#1011268 Ad ơi sao option file tui down về dùng toàn bị sai: MU --> Man City ... thế??? Ad fix giúp tui với?
By daigai
giangnh đã viết:Ad ơi sao option file tui down về dùng toàn bị sai: MU --> Man City ... thế??? Ad fix giúp tui với?

bạn tải bản patch mới nhất chưa? bản cũ không tương thích với option file mới nhất đâu
By giangnh
daigai đã viết:
giangnh đã viết:Ad ơi sao option file tui down về dùng toàn bị sai: MU --> Man City ... thế??? Ad fix giúp tui với?

bạn tải bản patch mới nhất chưa? bản cũ không tương thích với option file mới nhất đâu

tui đã tải bản Pes 6 2017 tuy nhiên giải nén ra thì báo lỗi. Hic :(
By daigai
#1011369 Giải nén đúng password chưa? kiểm tra lại xem tải đủ 2.3gb chưa? không đủ dung lượng thì lỗi là đương nhiên.

anhcuonghate đã viết:Camera khó đá wa. đã chỉnh đủ kiểu. chờ patch mới có coi sao:Z

Camera thì chỉnh được mà, bạn vào phần chỉnh camera trong lúc đang đá ấy, bấm các nút đêm là chỉnh được
By tctuvan
ngotruongthinh4 đã viết:
Ad ơi! Máy em cấu hình vậy chơi bản mới nhất có được không ạ?

chơi được bạn a
By pytphong
#1011702 ban oi...road to paris by sharp87 has stopped working.. la loi j vay..thanks

>>> bạn tải thêm option file ở trang 1 để đá các cup và football life không bị lỗi nhé.
Ngoài ra để độ phân giải ở 800x600 cũng sẽ hạn chế lỗi
By DuongTrab
#1011725 Cho e hỏi sao bản này vẫn còn các CLB cũ đã xuống hạng như Aston Villa, Norwich,... vậy ạ? không update các CLB lên, xuống hạng ạ? ;)
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online