tctuvan

Re: PES 6 Update cầu thủ mới, chuyển nhượng hè 2016/2015

Trích dẫn từ tuancalein:
Mình tải về hết rùi. Nhg vào thì vẫn như vậy không thấy thay đổi j cả. Chỉ thêm được vài đội Việt Nam như SHB, Bacamex . Làm ơn jps mjh vs.:beg:

Nói rõ hơn xem nào? thế bạn muốn thay đổi cái gì? bản patch mới này chỉ cập nhật cầu thủ mới của đầy đủ các câu lạc bộ châu âu, ngoài ra có vleague, huyền thoại...

Nếu thấy vẫn là cầu thủ cũ thì xóa file option cũ đi để game tự sinh ra cái mới. Vào \My Documents\PES6VN\Pro Evolution Soccer 6\save\folder1 xóa đi

tuancalein

Thank mjh chơi được rùi. Patch đẹp lắm. Thank bạn nha.

Prophet

Bạn ơi cái link down map boots bị lỗi rồi!

tctuvan

Trích dẫn từ Prophet:
Bạn ơi cái link down map boots bị lỗi rồi!

Tải link ở bài đầu ấy bạn, đừng tải file rời

binbok

:cry: :cry: :cry: Mình tải bảng Việt Nam nhưng khi tạo mùa giải đá thì bị Game Over hok đá đx. Có bạn nào biết fix sao không chỉ giúp mình với. :beg::beg: :beg:. Mà mùa giai chi co 18 đội hok biết có cách nào lên đx 20 đội hok nhĩ :) :)

tctuvan

Trích dẫn từ binbok:
:cry: :cry: :cry: Mình tải bảng Việt Nam nhưng khi tạo mùa giải đá thì bị Game Over hok đá đx. Có bạn nào biết fix sao không chỉ giúp mình với. :beg::beg: :beg:. Mà mùa giai chi co 18 đội hok biết có cách nào lên đx 20 đội hok nhĩ :) :)

Chơi football life thì trong quá trình tạo giải, bạn chọn Match Mode Members sẽ chơi được nhé.

Bạn cứ đá thắng nhiều vào game nó sẽ tự unlock các chức năng mới là sẽ có đủ 20 đội và chọn các đội thủ công.

nguyenphuc911

Sao mình tải về Full 3,2Gb + File OPT nữa mà không đá được Football Life vậy mọi người. Cứ chọn đội xong tất cả next là hiện Gameover yêu cầu trở lại Menu chính. Ai biết giúp mình nhé! Thanks!

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ nguyenphuc911:
Sao mình tải về Full 3,2Gb + File OPT nữa mà không đá được Football Life vậy mọi người. Cứ chọn đội xong tất cả next là hiện Gameover yêu cầu trở lại Menu chính. Ai biết giúp mình nhé! Thanks!

Chơi football life thì trong quá trình tạo giải, bạn chọn Match Mode Members sẽ chơi được nhé.

nguyenphuc911

Trích dẫn từ daigai:

Match mode Member ở đâu thế ak, mình bản tiếng Việt nên không thấy!

daigai

Well-Known Member

Trích dẫn từ daigai:

Match mode Member ở đâu thế ak, mình bản tiếng Việt nên không thấy!

khi đá football life bạn cần chọn những tùy chọn lúc đầu đúng ko? thì hình như ở trang 2 hay 3 thì phải, chọn Match mode member, dịch ra có thể là Chế độ Thành viên trận đấu.. nói chung là cứ chọn khác cái lần mà bạn bị lỗi đi là được

phithanhtuyen

có ai chỉ cho minh cách update chơi pes online với được không. mình mới tập chơi

tctuvan

Trích dẫn từ phithanhtuyen:
có ai chỉ cho minh cách update chơi pes online với được không. mình mới tập chơi

Bạn có patch ketnooi chưa? có rồi thì chỉ việc download file host.

Hướng dẫn chi tiết có tại đây Hướng Dẫn chơi Pes 6 online

Cài đi tối lên đá

dinhvanmanh278

THÍCH BÀI VIẾT VỞ CHỖ NÀO VẬY MỌI NGƯỜI. MÌNH RẤT CẢM ƠN TÁC GIẢ ĐÃ CẤT CÔNG LÀM RA BẢN PES THẬT HAY VÀ ĐẸP NHƯ THẾ NÀY. ĐẦY ĐỦ QUÁ..... CẢM ƠN NHIỀU NHÉ. HIHI. PHÁT TRIỂN NỮA NHÉ AD ƠI. MÌNH ỦNG HỘ

dinhvanmanh278

THÍCH BÀI VIẾT VỞ CHỖ NÀO VẬY MỌI NGƯỜI. MÌNH RẤT CẢM ƠN TÁC GIẢ ĐÃ CẤT CÔNG LÀM RA BẢN PES THẬT HAY VÀ ĐẸP NHƯ THẾ NÀY. ĐẦY ĐỦ QUÁ..... CẢM ƠN NHIỀU NHÉ. HIHI. PHÁT TRIỂN NỮA NHÉ AD ƠI. MÌNH ỦNG HỘ

tctuvan

Thank bạn động viên. Thank là nút xanh xanh bên dưới mỗi bài viết đó.
bạn muốn Đá online thì xem Đá PES 6 Online

dinhrobot

1. trang chia sẻ này lấy hình nền khó nhìn quá.
2. Mình đang chơi bản patch mùa giải 2014-2015, lâu rồi không vào nên thay đổi nhiều quá không biết thế nào. Mình giữ nguyên bản patch cũ rồi down OF về thay vào đá thử thấy mặt không giống. vậy phải làm sao?
Theo mình chỉ cần down thêm face với down lại esoud là được. có đúng không vậy?
mà mình chọn mục download ở mục 3G ý, nghĩa là phải down cả 3G luôn à?

tctuvan

Trích dẫn từ dinhrobot:
1. trang chia sẻ này lấy hình nền khó nhìn quá.
2. Mình đang chơi bản patch mùa giải 2014-2015, lâu rồi không vào nên thay đổi nhiều quá không biết thế nào. Mình giữ nguyên bản patch cũ rồi down OF về thay vào đá thử thấy mặt không giống. vậy phải làm sao?
Theo mình chỉ cần down thêm face với down lại esoud là được. có đúng không vậy?
mà mình chọn mục download ở mục 3G ý, nghĩa là phải down cả 3G luôn à?

Trang chia sẻ nào hả bạn? Diễn đàn nền màu trắng là màu dễ nhìn nhất mà.

Đây là bản patch hoàn toàn mới, không tải râu nọ cắm cằm kia được đâu. Bạn có thể chọn, bản tiếng anh thì chỉ có 1,5gb, tiếng Việt 3gb. Tải về giải nén ra một thư mục khác cái game pes 6 cũ, chạy file reg là chơi được luôn.
Đây là bản mới không cần quan tâm option cũ

dinhrobot

mình thấy màn hình trước kia dễ nhìn hơn.
Bọn mình đang chơi bản patch này của mùa giải 2014-2015; giờ chỉ muốn cập nhật cầu thủ thôi; bạn có OF cho patch đó ko? nếu tải bản 3G thì nặng quá, giải nén ra nữa thì thành 6G à?

tctuvan

ko, giải nén ra cũng chỉ 3GB thôi. Chơi bản tiếng anh đi chỉ 1,5gb, cũng vậy chỉ khác là bình luận tiếng anh, menu tiếng anh thôi. Nhẹ mà.
Cầu thủ thay đổi nhiều, rồi đội cũng thay đổi nên option file không được.

dinhrobot

thế thì nhẹ hơn patch trước nhỉ. Trong 1,5G đó đã có stadium chưa hay phải down riêng vậy bạn?

Các chủ đề có liên quan khác